เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เค้าคือคนเดียวกัน..เชื่อหรือเปล่า!!

[คัดลอกลิงก์]
อิอิ มาเป็นกำลังใจคับผม
รูปในดิสเพลย... เหมือนฝรั่งอ่ะ
คุณหนึ่ง รอดูด้วยคน  อยากให้บอกรายละเอียดหมอที่ทำแต่ละอย่างพร้อมราคาจะขอบคุณมาก ทำคางดูธรรมชาติดี ชอบค่ะ
น้องหนึ่งจัดรูปดิสมาโชว์เเฟนคลับหน่อยสิคร๊าบบบบ
คือผมเพิ่งเป็นสมาชิกบอร์ดนี้อะคับ รูปในดิส คือพี่เค้าจริงๆเหรอคับ อยากเหนพี่เค้าตัวเป็นๆมากๆเลยอะ Idol มาก คอยดูผมจะเจริญรอยตามพี่เค้าคับ

ปล. ว่าแต่ พี่ทำหมอไหนอะ ผมจะไปทำมั่ง 555

(อยากรุ้จิงๆนะ)
232#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-6 21:58:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปที่ดิสเพลย์ ถ่ายที่ตักสุรามาครับ
วันที่ไปหาไรกินกัน 555+
จริงๆรูปต้นฉบับ ไม่มีสีตาหรอกครับ ผมเอามาใส่สีตาเพิ่มเอา

แสดงความคิดเห็น

โอ้วววว สวดยอดด หล่ออมาก  โพสต์ 2011-3-22 07:50
หล่อมากก ....  โพสต์ 2011-3-17 19:07
หล่อมากที่สุด กรี๊ดดดด....^^  โพสต์ 2011-3-1 19:52
หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกก  โพสต์ 2011-2-14 01:12
คิดว่านายแบบ ดารา นักร้องฝรั่งเหมือนกันค่า  โพสต์ 2011-2-11 14:58
233#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-6 22:00:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับ

แบบว่ามีเหงื่อออกด้วยดูเซ็กซี่แบบผู้ชายดีคะชอบๆๆ  โพสต์ 2011-2-7 15:38

คะแนน

12

ดูบันทึกคะแนน

234#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-6 22:03:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บางท่านถามว่า ทำไมถึงกล้าลง (ไม่รวมลุงนะ เพราะรู้ว่าลุงแซว 555+)

เพราะผมลงมาตั้งนานแล้วครับ และกระทุ้เปนกระทุ้สุดท้าย เป็นเหมือนบทสรุปของผมทั้งหมดครับ

และเพื่ออะไร..
เพื่อเป็นแรงบันดาลใจในการเปลี่ยนแปลงตัวเองครับ ว่าคนเราดูดีขึ้นได้ ไม่ต้องตายแล้วเกิดใหม่
เกิดชาตินี้ก็ขอหล่อชาตินี้แหละครับ (ถึงผมจะไม่หล่ออะไรมากมายก็เถอะ 55)

ขอบคุณคับ  โพสต์ 2011-6-20 22:17

คะแนน

34

ดูบันทึกคะแนน

กิดชาตินี้ก็ขอหล่อชาตินี้แหละครับ (ถึงผมจะไม่หล่ออะไรมากมายก็เถอะ 55)

5555 ผมชอบนะครับ ประโยคนี้  หล่อในแบบที่เราเป็น

เออแล้วนี้เสริมคาง ใช่ไหมครับ

ใครมี เคส ตัด คางมั่งครับ   เหมือนจะยังไม่เคยเห็น
ยิ่งกว่าสุดยอดครับ เข้าแฟนคลับพี่เค้าได้มั้ยอะ?? เจอคนมีอุดมการณ์เดียวกันแล้วครับ
55555555555555555555555
สะใจดีจัง "เกิดชาตินี้ก็ขอหล่อชาตินี้แหละครับ..."
ขอใช้มั่งประโยคนี้ เกิดชาตินี้ก็ขอสวยชาตินี้เหมือนกัน (ชาติหน้าไม่รู้จะได้เกิดหรือป่าว)
เดี๋ยวกลางเดือนนี้ก็จะเริ่มสวยละ 5555555
Cool !! สุดยอดดเลยค่ะ แต่ว่าอยากทราบข้อมูลทำคางจังเลย ย ย ^^
หน้าใสได้อีกน้องหนึ่ง พี่เป็นผู้หญิงยังอิจฉาเรย    เนียนก่าพี่อีก55555

ไม่มีคำบรรณยายไดได เลยทีเดียว มันอยู่ที่ใจ ค่ะ
ว๊าาากก หล่อเลยอ่ะ เหมือนลูกครึ่งไปแว้ววว ทำให้ยิ่งอยากทำศัลยกรรม ขอบคุณมากค่ะ  
เกิดมาชาติเดียวขอสวยกะเค้าบ้างล่ะกัน รวบรวมความกล้าได้เมื่อไหร่จะลุยล่ะค่าาาาาาาาา ( เหอๆ แล้วเมื่อไหร่จะได้ก็ไม่รุ้ อิอิ )
พี่ครับ จมูกพี่ทำที่หมอเฉลิม ฟอร์จูนรึป่าวครับ

ได้ยินชื่อหมอมานาน ว่าจะไปทำบ้าง(เพราะผมมีปัญหาเรื่องจมูกอย่างเดียว)

แล้วทำไปเท่าไหร่ครับ? ตอนทำพี่บอกหมอว่าอย่างไรครับ ? เพราะผมอยากได้ทรงจมุกแบบพี่เลยแหละมันไม่ตรงจนเกินไป

ถ้าไม่รบกวนเกินไปขอยืมรูปพี่ เอาไปเป็นแบบนะครับ หรือรบกวนของเพิ่มรูปจมูกชัดๆ ให้ผมเอาไปเ็ป็นแบบหน่อยได้ไหมครับ

กรุณาตอบผมหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่
โอ้ววววว หล่อสุโค่ยย เลยค๊าาาา
รูปที่ดิสเพลย์ ถ่ายที่ตักสุรามาครับ
วันที่ไปหาไรกิน ...
ต้นฉบับโพสต์โดย Lennoxz เมื่อ 2010-7-6 21:58

เพิ่งเห็นว่ามีฮั้มพ์ ด้วยหรอครับน้องหนึ่ง รูปก่อนหน้านี้ไม่เห็น ดูเป็นธรรมชาติดีครับ
แล้วไม่ลงต่อแล้วหรอค่ะ เข้ามาเช็คอยุ่เรื่อยๆแต่ไม่ลงต่อเรย หลายยยยอาทิดแล้ว
อยากเห็น process ต่ออะค่ะ ;)
หน้าคุณ หนึ่ง ใช้อะไรครับ

หน้าใสขึ้นมากๆ บอกกันด้วย ครับ  ไม่เอาคำตอบโฟโตชอปน่ะครับ อิอิ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
   ขอบคุณที่นำภาพมาให้ดูนะคะ

เกิดแรงบรรดาลใจจริงๆอะ
สุดยอดอะครับ...

จมูกดูไม่เฟคเลย (ตรงข้างสันจมูกเงาซิลลี่ไม่ค่อยมี)
ดุธรรมชาติมาก..ตรงสันสวยครับ ตรงปลายเนียนได้อีก

ผมถามเหมือน rep#243 อะครับ..ว่าจะไปทำหลังแอดฯ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้