เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เค้าคือคนเดียวกัน..เชื่อหรือเปล่า!!

[คัดลอกลิงก์]
หล่อขึ้นมากเลยค่า
หล่อมากเลยครับ
อยากดูรูปอีกจังเลยคะ
หล่อมากมายค่ะ
ข้าน้อยขอคาราวะ
ไปหาหมอดีกว่าค่ะ จบ
พี่ชื่อไรคับภาพของพี่เคยเห็นในเมลอะ
หล่อฉุดไม่อยู่แล้วนะคับหนึ่ง
อยากทราบว่า*
ทำทั้งหมดนี้
หมดตังไปเท่าไรแล้วค๊าบ*-*..
อ่านแล้วสนุกดีค่ะ
ปล.หล่อขึ้นมากมาย
รอคอยเธอมาแสนนาน......  รอจนหลับแล้วค่า^^
กรี๊ส กริ๊สสสส ไอดอลของพี่
อยากเปนลม...จากหลัง เป็นหน้ามือ เลย....
ไหว้ ล่ะ ครับ เก่ง/กล้ามาก/แมน ด้วย
จับตัวได้แล้ว..??...สาเหตุที่คิวหมอเฉลิมยาว....
ข้ามปี..
ตอบกระทู้ nightzapop ตั้งกระทู้

ถ้ารวมแล้ว ไม่ถึงแสนล่ะ ... เชื่อป่ะ 5555
กลายเป็นดาราไปเเล๊นนนนนนนน
นายแน่มาก เยี่ยม!!:)
:)  ไม่เชื่อค่า ว่าเค้าคือคนเดียวกัน
ขอถามนิดนึงนะคะว่า ฉีดโบท็อกเจ็บไหมคะแล้วฉีดกี่ครั้งถึงจะเรียวถาวรคะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สิว สิว สิว .....5555:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้