เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เค้าคือคนเดียวกัน..เชื่อหรือเปล่า!!

[คัดลอกลิงก์]
หล่อมั่กๆ หล่อเวอร์ๆ อ่านแล้วมีกำลังใจอ่ะค่ะ
ใจละลายเลยค่ะ

หล่อมากๆ เลย  แฟนเราชิดซ้าย 555
โคตร หล่อเลยพี่ 555
แก้ไขล่าสุดโดย นานะ เมื่อ 2010-9-6 00:08

พี่ในพันทิป บอกว่า พี่หล่อกว่า ชาน ทาน ซาน  ด้วยแหละ คนในรูปที่ออกวู๊ดดี้อะ

แล้วอยากให้พี่ไปออกวู๊ดดี้ด้วย ดังใหญ่แล้วนะ ^^

http://www.pantip.com/cafe/chale ... 57168/A9657168.html

พี่ในพันทิป บอกว่า พี่หล่อกว่า ชาน ทาน ซาน  ด้วยแหละ

...
ต้นฉบับโพสต์โดย นานะ เมื่อ 2010-9-5 23:57

ปลื้มอ่ะ มีคนชมน้องหนึ่งมากกว่า นายแบบเวียตนามอีก
พี่ว่าหนึ่งเปลี่ยนเยอะกว่าฟงฟงอีก แท็กทีมกันกับน้องตั้มไปออกวู้ดดี้เลยดีกว่า
พึ่งเป็นสมาชิกเว็บวันแรกเข้ามาหาข้อมูลอัพดั่ง ปาก และก็คาง  มีโอกาสเข้ามาดูกระทู้คุณนึง นั่งไล่ดูมาตั้งแต่หน้าแรกจนถึงหน้านี่ เห็นพัฒนาการความหล่อมาเรื่อยๆ ทำออกมาแล้วดูเปลียนไปเลยจริงๆค่า เป็นคนละคน
แต่สนใจเรื่องคางเป็นพิเศษ ทำออกมาสวยค่า ไม่ทราบว่าทำที่ไหนคะ
อยากสวยขั้นเทพเหมือนกัน ตาหลบในมั่ยแบ๊วเลยจมูกก็ชมพู่เวลาหน้าตรง ^-^
โค ตะ ระ หล่อเลย
เอ่อ..เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่นะคะ  ชื่อ..Bank ค่ะ
ขออนุญาตตีซี้เรียกคุณหนึ่ง..นะคะ
เคยได้รับ Fwd. mail รูปคุณหนึ่งก่อนที่จะสมัครเข้าที่นี่..
เห็น mail แร๊วแบบ..ปิ๊งๆๆๆมากค่ะ  (ปิ๊งจมูกคุณหมอเฉลิมอ่ะนะ)
คือ ปกติเห็นคนทำจมูกมาหลายคน..แต่ไม่เคยโดน ไม่เคยเจอแบบที่ถูกใจ๊ถูกใจเรย
ต้องขอบคุณ mail นั้น..ที่เป็นทั้งแหล่งข้อมูลและแรงบรรดาลใจ
เพราะหลังจากนั้น..เราก้อขอแม่ไปทำจมูกกะคุณหมอเฉลิมบ้าง
ตอนแรกก้อกลัวแม่ไม่ยอมนะ..แต่สุดท้ายแม่ดันบอกว่า เด๋ว..แม่จะไปเป็นเพื่อน  กะรี๊ดๆๆๆๆๆๆบ้านแตกไปเรยค่ะ

^______^
โอววว... แม่เจ้า หล่อขึ้นมากมาย
อืมม...  มีกำลังใจเพียบๆๆ จะไปทำจริงจังมั่งแร้ว
ชื่นชมครับ คุณหนึ่ง ถ้าได้ออกรายการวู๊ดดี้ ผม โวตให้เลยครับ สมควรครับ หล่อกว่าหนุ่มเวียตนามครับ คอนเฟิร์ม
เหมือนเคยเห็นที่เมล์หรือปาวไม่รู้ แต่ก็อยากเห็นนะว่าเป็นไงต่อ

ลง ไว ไว จิ
พี่คนเชียงกลางเหมือนกัน บ้านสบกอน
กลับบ้านวันไหน พี่ขอเจอตัวจริงหน่อยนะน้องหนึ่ง ขั้นเทพ!!! คนเชียงกลาง
ทำที่ไหนมาบ้างอะครับ บอกหน่อยได้ไหมจะเจริญรอยตามมม
ตอนเเรกผมไมเคยคิดทำศัลยกรรมเลยเเต่พอไมเจอบทสัมภาษณ์พี่ในเว็บ siliconeclub เเละรูปของพี่  มันเกิดเเรงบันดาลจัยอย่างมากถึงมากที่สุดผมยกหัยพี่เป้ง ไอดอลของผมเลย  ตอนนี้ผมได้คิวทำจมูกประมาณเดือนตุลาอะคับ  กลัวๆๆเหมือนกัวว่าจะออกมามะหล่ออะคับ
หล่อจริง ดังจริง นิสัยดีจริง คิคิ
รอมีตังก่อน จะหล่อ ตามพี่หนึ่งมั่ง อยากได้แบบ ชาน ทาน ซาน
จมูก พี่สวย ๆ แต่ก็ อยากได้แบบ ฟง ฟง ด้วย *-*
กี๊ส สส ส สสสส ส ส ส ส
เห็นในฟอร์เวิร์ดเมล์ด้วยค่ะ จำได้ว่าเป็นคนในเวบนี้ ได้มาเห็นรูปเอยะๆแล้วทำให้มีกำลังใจขึ้นเยอะเลยค่ะ ^^
2 ตุลานี้ มาพบตัวจริงของน้องหนึ่งได้ในงานมิตติ้งครับ
เราได้คุณหนึ่งเป็นแรงบันดาลใจค่ะ  
เค้าหล่อเทพ จริง ๆ ครับ
ป๊าดดดดดดดดดดดด ฆ่ากันดีกว่าค่ะ  กรี๊ดดดดด  หมอเฉลิมปิด รับคิวแล้วกรี๊ดดดดดดดดดด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้