ดู: 2811|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] สอบถามยกคิ้ว masterpiece clinicค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามคนที่เคยทำยกคิ้ว แบบEndoscopic Brow Lift ของmasterpiece clinicค่ะว่า
ทำออกมาแล้วมีปัญหามั้ย เช่น ทำออกมาแล้วคิ้ว 2ข้างไม่เท่ากัน คือเราเห็นผลงานจากเว็บไซต์ของคลินิก มีรีวิวแค่อันเดียว และเท่าที่ดูเป็นเคสที่ง่ายด้วย
เพราะพื้นฐานเค้าดูตาและคิ้วเท่ากันอยู่แล้ว2ข้าง

แต่ของเรา รู้ตัวมานานแล้วว่าโหนกคิ้วไม่เท่ากัน ไม่ทราบว่าคุณหมอจะทำได้รึป่าว
เท่าที่โทรไปถาม หมอที่ทำไม่ใช่หมอเสเจ้าของคลินิกนะคะ เป็นนพ.วลพ ศุภวณิช (หมอเชี้ยว)
แพทย์ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทาง โสต ศอ ลาริงซ์วิทยา คณะแพทย์ศาสตร์ ศิริราชพยาบาล มหาวิทยาลัยมหิดล
ไม่แน่ใจด้วยว่าคุณหมอชำนาญด้านการยกคิ้วโดยตรงรึป่าว

กำลังจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอค่ะ แต่ก็อยากเช็คก่อนว่ามีเคสหลุดอะไรมั้ย เพราะเห็นคลินิกบอกว่ามีคนมาทำทุกอาทิตย์เลย
แต่เรากลับไม่เห็นรีวิวในเว็บบอร์ดศัลยกรรมเลยยังไม่มั่นใจฝีมือคุณหมอเค้าเท่าไหร่ค่ะ

ใครทำมาแล้ว ดีไม่ดียังไงรบกวนเข้ามาแชร์ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ลองดูในเว็ปไซต์คลินิกมั้ยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้