เจ้าของ: chonchontee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าหวานได้อีก หลังจากได้ปากกระจับมาจากดีมอร์ คลินิกอะ (ลงแทนกระทู้เดิมจ้าาา เพราะมันพิมพ์แก้บ่ได้)

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ
พอดีอยากปรึกษาอ่าค่ะ เป็นคนพิดโลกเหมือนกัน ปากสวยมาก

สามารถติดต่อได้ทางไหนบ้างค่ะ^^
มีรูปอัพเดตมั้ยค่ะ อยากเห็น
ตอนนี้เข้าที่เข้าทางยังค่ะ
มาอัพเดทให้ชมบ้างนะค่ะ ติดตามค่ะทรงสวยมากค่ะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-7 15:38:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
adathesiaa ตอบกลับเมื่อ 2015-8-6 17:36
พอดีอยากปรึกษาอ่าค่ะ เป็นคนพิดโลกเหมือนกัน ปากสวยมาก

สามารถติดต่อได้ทางไหนบ้างค่ะ^^

เราจำได้แต่ไอดีไลน์อ่ะ เพราะส่วนใหญ่ติดต่องทางนี้อ่ะ ID dmorclinic
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-7 15:43:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวรูปมาอัพให้ดูนะค่ะ ขอแต่งหน้าสวยๆก่อนนะ
สวยขึ้นมากค่ะ
มาอัพรูปให้ดูบ้างน้า
ปากสวยมากค่ะ  ใช้เป็นยาชารึยาสลบคะ
สวยมากค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
ปากสวยมากเลยคะ เท่าไหร่ค่ะ
เข้ามาชมด้วย สวยมากเลยค่ะ
สวยอ่ะ ราคานี้รวมทุกอย่างมั้ยค่ะ
สวยทั้งคนสวยทั้งปากเรยนะค่ะ
ปากสวยมากค่ะ ดูเข้ากับน่ามากเรยนะค่ะ
ทำปากแร้วสมารถพูดได้ปกติไหมค่ะ คือหมายถึงพูดชัดไหม หรือสำเนียงไม่เหมือนเดิม รบกวนตอบด้วยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ กำลังจะไปทำปากเหมือนกันค่ะ
ปากสวยจังค่าาา เรากะลังรวบรวมความกล้ายุ อยากทำๆง
ปากน่ารักจุงค่าาา
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-2 12:45:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
candy_brown ตอบกลับเมื่อ 2015-9-20 16:17
เข้ามาชมด้วย สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ
ปากสวยได้รูปดีค่ะ
น่ารักเว่อร์อะคะ ขอบอก ทำที่เดียวกันคะ แต่คนละหมอ อิอิ
ปากสวยจังเลยคร้า
หลังปีใหม่มีโปรมั้ยคะ สนใจอยากทำอ่ะค่ะ
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-8 22:36:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
meepatcha00 ตอบกลับเมื่อ 2015-12-7 11:50
ปากสวยได้รูปดีค่ะ

ขอบคุณค่าาา  อ้าว ว่าจะมานั่งตอบ โดนตามอีก ไปก่อนๆ เดี๋ยวมาใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้