ดู: 3445|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ลืมหน้าเก่าแบบถาวร!! เมื่อมาเมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

ชื่อมิ่งขวัญนะคะ ทำการเสริมจมูกที่เมโกะคลินิกกับหมออานนท์  ที่สาขาเซ็นทรัลพระรามสองคะ และเป็นการตัดสินใจที่ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆคะ  เพราะคุณหมอทำออกมาสวยม๊วกกก ขอบอกว่าสวยม๊วกกกจริงๆคะ  เวลากลับไปดูรูปเก่าๆในมือถือนี่ บอกตรงๆคะ รับตัวเองไม่ได้เลยๆคะ ดูไปขำไป 555+ คือไม่คิดว่าแค่เสริมจมูกจำทำให้หน้าเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้คะ เหมือนเปลี่ยนชีวิตเลยคะ

ก่อนทำ ดูดีๆจะเห็นว่า เป็นคนที่ไม่มีดั้งเลยคะ ปลายจมูกออกจะบานๆด้วยคะ ทำให้หน้าดูกลมๆ แบ้นๆ ยังไงไม่รู้คะ อิอิ วันที่ไปเจอคุณหมอ มิ่งก็บอกคุณหมอนะคะ ขอเอาให้จมูกนู๋โด่งๆ สวยๆนะคะ เพราะอยากให้หน้าดูยาวขึ้น คุณหมอก็ดูเนื้อปลายจมูกของมิ่งคะ แล้วก็บอกว่าสามารถทำได้ มิ่งนี่ใจชื้นขึ้นมาเลยคะ หมอบอกขนาดนี้มั่นใจว่าต้องสวย สมใจแน่ๆคะ

หลังทำวันที่ 3 คะ ยังบวมอยู่เลยคะ อาจจะเป็นเพราะมิ่งเป็นคนที่บวมง่ายมั้งคะ แต่บวมไม่มากนะ หมอมือเบาและใสใจรายละเอียดมากคะ แต่ขนาดบวมก็ยังโด่งสวย หลงรักจมูกตัวเองเนี๊ยะเค้าจะว่าเราบ้าไหม ?? 5555+

หลังทำ 2 อาทติย์ ไม่มีรอยช้ำให้เห็นแล้ว แต่ปลายจมูกยังบวมๆอยู่นิดหน่อยคะ คุณหมอบอกว่าประมาณ 3 เดือนจะเข้าที่แล้วจะสวยกว่านี้

หลังทำ 4 เดือน เปลี่ยนชีวิตเลยคะ ลืมหน้าเก่าแบบถาวรเลยคะ สวยถูกใจ ใครๆก็ทักว่าใช่คนเดิมหรือเปล่า?? เวลาเพื่อนๆถาม ว่าทำที่ไหน มิ่งจะบอกว่าทำที่เมโกะคลินิก กับคุณหมออานนท์คะ แค่มีจมูกใหม่ ที่โด่งสวย เนี๊ยะมันดีอย่างนี้นี่เอง ขอบคุณคุณหมออานนท์ และเมโกะคลินิกมากๆคะ ที่ดูแลมิ่งอย่างดีคะ ขอบคุณฮั๊บบ ^^
ราคาเท่าไหร่ค่ะ ไม่ตัดปีกใช่ไหมค่ะ หน้เปลี่ยนเลย
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ ดูดีขึ้นมากๆ
ราคาเท่าไหร่ สิลิโคนอะไรค่ะ
ทรงสวยมากๆค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-9 15:42:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
endless.rain ตอบกลับเมื่อ 2015-4-9 13:08
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ ดูดีขึ้นมากๆ

ขอบคุณค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-9 15:43:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pranma ตอบกลับเมื่อ 2015-4-9 13:11
ราคาเท่าไหร่ค่ะ ไม่ตัดปีกใช่ไหมค่ะ หน้เปลี่ยนเลย

ทำมา 35000 บาท ไม่ได้ตัดปีกเสริมอย่างเดียวจร้า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-9 16:29:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
applecake ตอบกลับเมื่อ 2015-4-9 13:52
ราคาเท่าไหร่ สิลิโคนอะไรค่ะ

35000 บาท ซิลิโคลนอเมริกาจร้า
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ
ทรงสวยเข้ากับหน้ามากๆ
หน้าเปลี่ยนเลย ดูดีขึ้นมากๆ
ดูดีขึ้นมากๆเลยค่ะ
ดูดีขึ้นมากๆเลยค่ะ
ดูดีขึ้นมากครับ
ดูดีขึ้นมากๆ ทรงสวยมากๆด้วย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 15:24:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sirinapa_99 ตอบกลับเมื่อ 2015-4-10 13:39
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ

ขอบคุณจร้า
จมูกเข้ากับหน้ามากๆๆ
จมูกทรงสวยมากคะ ระหว่างการรักษาไม่ทราบว่าทานยา+งดทานไรบ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้