ดู: 2400|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถูกใจมาก หลังแก้ไขจมูกกับคุณหมอมนัสที่เมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ชื่อโดมนะครับ โดมเพิ่งไปแก้ไขจมูกับคุณหมอมัสที่เมโกะคลินิกมาแล้วชอบมากๆ จึงอยากขอมารีวิวให้เพื่อนๆได้ดูกันครับ เมื่อประมาน 2 ปีก่อน โดมได้ไปทำจมูกที่คลินิกนึงมา ตอนแรกก็ทรงสวยดีอยู่หรอก แต่พอผ่านไปสักพัก แกนจมูกมันเริ่มชัดขึ้น มันดูแข็งๆ ไม่เป็นทรงเหมือนตอนแรกๆเลย และตรงปลายจมูกคือมันมีอาการเจ็บๆ และเริ่มแดงๆแล้ว เลยคิดว่ามันจะทะลุแน่ๆแล้วล่ะ เลยตัดสินใจหาข้อมูลคุณหมอที่เก่งๆ ดูรีวิวเยอะมาก และคิดว่าจะเลือกคุณหมอที่เก่งๆไปเลย ถึงแพงก็ยอมละ เพราะอยากแก้จมูกรอบนี้แล้วจบ ไม่อยากจะแก้หลายรอบ จนมาจบที่คุณหมอมนัสแห่งเมโกะคลินิก หลังปรึกษากับคุณหมอแล้วโดมก็แก้ไขจมูกเลยไม่อยากรอแล้ว โดมแก้ไขจมูกและตกแต่งปลายอีกนิดหน่อย มาดูรูปกันเลยครับ  

เลิศมากค่าาาา ยินดีด้วยค่ะ

สุดยอดคะเหมือนไม่ได้ทำมาเลยเทพจริงๆ
รอชมภาพเพิ่มจ้า
ดูดีแบบธรรมชาติครับไม่โด่งมากไป เพื่อความปลอยภัยในอนาคต
หล่อเป๊ะเว่อร์เลยค่า!

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-15 17:35:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Ipopmix ตอบกลับเมื่อ 2015-5-15 15:35
หล่อเป๊ะเว่อร์เลยค่า!

แหะๆ ขอบคุณมากคร้าบบบ
หล่อมากๆๆเลยค่ะ ชอบๆๆๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-18 15:42:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
paija ตอบกลับเมื่อ 2015-5-10 12:53
ดูดีแบบธรรมชาติครับไม่โด่งมากไป เพื่อความปลอยภัยในอนาคต

ใช่ครับ อยากได้เป็นธรรมชาติ ผลออกมาเป็นที่น่าพอใจมากครับ
หน้าเปลี่ยนเลย  หล่อค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้