12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Noonsiree
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ระหว่างMedmetic by Meko เมดเมติก บาย เมโกะ กับ หมอโอ๋ nutta clinic ที่ไหนดีกว่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
เป็นอีกคนที่เสริมจมูกตกแต่งปลายและก็ตะไบ ตอนแรกเจ้าหน้าที่ก็แนะนำให้เราทำก็โอเครนะ
เค้าให้ข้อมูลว่าคุณหมอจะตกแต่งให้มีปลายหยดน้ำสวยมากขึ้น ส่วนที่ต้องตะไบก็เพราะมีฮั้มใหญ่ ต้องตะไบออก
แล้วก็ได้พบหมอ คุณหมอก็พูดเหมือนกันค่ะ เค้าคงได้รับการอบรมเรื่องการดูทรงเบื้องต้นมามั้ง(รึป่าว)
(ตอนแรกก็งงว่าพี่ๆเค้าวิเคราะห์จากอะไร จับจมูกดึงเนื้อขึ้นมา โยกไปมา) แต่สุดท้ายพูดเหมือนหมอ ก็เลยสบายใจ
ส่วนเพื่อนๆที่ไปทมา ทรงจมูกมีปลายอยู่แล้วพนักงานก็ไม่ได้แนะนำให้ตกแต่งปลาย
gva ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 22:55
คือ ไม่ค่อยเข้าใจว่า
ทำไมทุกเคสที่เมโกะต้องมีค่าตะ ...

สงสัยเหมือนกันค่ะเพราะทุกคนที่ทำที่นี่เหมือนต้องทำทุกอย่างที่พนักงานบอก ทั้งที่ยังไม่ได้พบแพทย์ด้วยซ้ำ คือต้องตะไบ ตกแต่งปลาย ตอนนี้ก็กำลังศึกษาหาที่แก้เหมือนกันค่ะ
เมดเมติก อีกเสียงจร้า
คือ ไม่ค่อยเข้าใจว่า
ทำไมทุกเคสที่เมโกะต้องมีค่าตะไบและแต่งปลายทุกคน?
อีกอย่างแต่ละคนก็ไม่ได้ปรึกษากับคุณหมอก่อน
มีแต่คุยกับพนักงานแล้วให้จ่ายเงิน
พอเข้า ห้องผ่าถึงได้เจอหน้าคุณหมอแล้วบอกว่าจะเอาทรงไหน
จองคิวไว้ปรึกษากับคุณหมอ วันที่ 27 เมษานี้
ชักไม่แน่ใจล่ะสิ ว่าจะทำ ถ้าไม่ได้ปรึกษากับคุณหมอก่อน
ทำที่เมดเมติกกับหมอชัชวาลค่ะ ทรงสโลบปลายหยดน้ำสวยมากๆ

[attmg]294912[/attachimg]

S_58214.jpg (481.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

FC เมดเมติกจร้า ไปทำมาแล้ว  ราคาไม่แพงอย่างที่คิด ขึ้นอยู่ที่เราเลือกซิลิโคนเพราะจะเป็นบบเหลาหมด เจ้าหน้าที่ก็แนะนำดี ส่วนวันทำก็ได้คุยกับหมอก่อน คุณหมอแนะนำและพูดจาดีมากๆ ให้คะแนะเต็มร้อย
FC เมดเมติกจร้า ไปทำมาแล้ว  ราคาไม่แพงอย่างที่คิด ขึ้นอยู่ที่เราเลือกซิลิโคนเพราะจะเป็นบบเหลาหมด เจ้าหน้าที่ก็แนะนำดี ส่วนวันทำก็ได้คุยกับหมอก่อน คุณหมอแนะนำและพูดจาดีมากๆ ให้คะแนะเต็มร้อย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้