ดู: 6176|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอที่โรงพยาบาลยันฮีคนไหนทำจมูกสวยมั่งครับ เดือนหน้าผมจะไปทำที่ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]
วันที่ 25  ก.ค.  นี้ผมจะไปทำจมูกที่โรงพยาบาลยันฮีครับ  ( ราคา 9,900 )  อยากทราบว่า หมอ ท่านไหนทำจมูกออกมาสวยมั่งครับ  มีรูปคนที่ทำมาแล้วให้ดูด้วยจะดีมากเลยครับ   คือว่าผมอยู่ต่างจังหวัดอะครับ  จะไปทำวันนั้นเลย และจะค้างที่กทม 1คืน ผมอยากได้หมอที่เก่งจริง ๆ เพราะผมไม่อยากจะมาแก้จมูกใหม่ คือมันเจ็บ เสียเงิน และเสียเวลาครับ   คิดว่าทำทั้งที ทำให้มันดีไปเลย เจ็บครั้งเดียวพอ
อยากทราบข้อมูลเหมือนกันค่ะ เพื่อนๆคนไหนไปทำจมูกที่ยันฮีช่วยมาบอกหน่อยนะคะ
ไม่ลองติดต่อผ่านเซลล์ของทางโรงพยาบาลดูล่ะครับ ได้ส่วนลดแถบเค้าจองหมอให้ด้วยนะครับ น่าจะเป็นคุณหมอพิชญ์กับคุณหมดกรีชาติน๊ะครับ ไงก็ลองดูนะครับ
ส่วนใหญ่เค้าแนะนำหมอกรีชาติค่ะ แกผ้่นและโชกโชนมาหลายเคส ส่วนตัวยังไม่เคยลอง เพราะมันอยู่ไกลบ้านค่า
อยากไปแก้จมูกเหมือนกันคะ หมอไหนที่เก่งๆแนะนนำหน่อยคะ
คือว่าเราไปทำกะหมอพิชญ์มานะ ก็โอดี แต่ดูธรรมชาติเกินไปอ่ะ
แต่ถ้าอยากได้โด่งๆต้องหมอกรีอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้