12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: princeton
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณเปรียบดั้งคุณเป็นอะไร(เกมส์เล่นสนุกๆคับ)

[คัดลอกลิงก์]
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 01:33:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แปรงฟันก่อนนอนด้วยนะคับ
เอาใว้หอมแก้มแฟนไงคร้าบ
ปล.ไม่กลัวเบี้ยวแล้วเพราะทุกวันนี้โยกซ้ายไปซ้าย โยกขวามาขวา แล้วก้ดีดกลับมาอยู่กับที่ 555
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 12:01:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาใว้หอมแก้มแฟนไงคร้าบ
ปล.ไม่กลัวเบี้ยวแล้วเพราะทุกวันนี้โยกซ้ายไปซ้าย โยกขวามาขวา แล้วก้ดีดกลับมาอย ...
ต้นฉบับโพสโดย as_monai เมื่อ 2009-7-13 10:50

น้องหมูกตีลังกาเกลียว2 รอบได้มั้ยคับ อิอิ  ล้อเล่นนะคับ
หน้าตาดีมากมายนะคับ ขอชมเชย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 22:52:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันให้ต้นหลิวครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-13 17:03

แอร๊ย..........ขอบคุณพี่กั้งแก้วมากๆคับ

เด๋วแป๊บนะ...........

..................

.....................

มาแระ วิ่งไปเอาธูปมา จุดบูชาหน้าเบื้องพระแท่น ศาลพระแม่มณีรัตนา

เป็นเกียรติที่ มาเจิมให้ อิอิ

ร๊ากพี่กั้งแก้วมากมาย
ไว้หายใจสะดวกขึ้น
เป็นสิ่งที่ต้องเอาไว้หายใจเราหายใจทางเงือกไม่ได้555 แต่ว่าโรสว่าจมูกโรสเปรียบเหมือนศุนย์รวมความสวย
เปรียบเสมือนแสงสว่างส่องทางให้กะชีวิตค่ะ:D

(แต่พอดี ดั้งเรามันไม่ค่อยโด่ง เอิ่มม...ม คงเปรียบเหมือน ถ่านที่แสงใกล้จะมอดอยู่ใต้เตาเนื้อย่างเกาหลี  -*-)
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้