เจ้าของ: gookkai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับคุณหมอ กลวัชร์ เหล่าชัยศรี Dr.K clinic สยาม ซอย 11

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีมั่กๆเลยครับ หายไวๆครับผม
แวะมาเยี่ยม หายแล้วอัพความหล่อมั่งนะตะเอ๊งงงง
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-16 15:08:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนครับ สำหรับคำชมนะครับบบบ
**จขกท หล่อมากๆๆๆๆๆๆ**  ทำแล้วดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ
หล่อจริง ครับ
หล่อมากกก  ฝรั่งเลยค่ะ เอารูปมาลงอีกนะค่ะ
น่ารักจางงง  คับ
หายบวมไวไวนะครับ  เอารูปมา review เยอะๆนะครับ
อยากเห็นรูปก่อนทำอะ จะได้ดูความแตกต่างอะค่ะ
มีคุณหมอที่น่าสนใจเพิ่มมาอีกท่านแล้วว จขกท ทำมาแล้วดูดีมั่กมากค่ะ ธรรมชาติดีด้วย ยังไงก็รบกวนลงรายละเอียดกับรูปรีวิวเยอะๆ นะคะ อยากดูวิวัฒนาการของคนหล่อค่าาา และก็อยากได้ข้อมูลเพื่อประกอบการตัดสินใจในการทำจมูกด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
โห   หล่อเลยอ่ะ
อยากเห็นก่อนทำชัดๆค่ะ ขอให้หายเร็วๆน่ะค่ะ{:13_957:}
ลงรูปให้ดูอีกหน่อยดิครับ
จมูกสวยมากเลยอ่ะ ไม่แน่ใจว่าหมอเก่งหรือคนไข้หล่ออยุ่แล้วคับ

55555555
โหหล่อมากเลยพี่ฮะ แต่อยากรู้ว่าคิวหมอแบบประมาณว่าถ้าจองล่วงหน้าสักเดือนนึง จะได้ทำเร็วไหมครับ
คือแบบว่าผมอยากรู้ว่า จะได้ทำเร็วอย่างที่ต้องการไหมอ่ะครับ เพราะเท่าที่ดูเนี่ยอะ จมูกของพี่ชายสวยมาก
จากใจจริงนะครับ อะถ้าอย่างไรพี่ก็ช่วยมาคอมเม้นท์ในรีวิวมาร์วินบ้างนะฮะ
ผมเพิ่งไปทำจมูกครั้งที่2กับคุณหมอเหมือนกันคับ
โอ๊ยย จขกท  หล่อมากค่ะ
แบบว่า หล่อจนลืมมองจมูกไปเลยค่ะ 555+
คุณหมอทำสวยนะคะเนี่ย ออกมาโด่งเข้ากะหน้ามากเรยย
โอ้วว  หล่อจิงไรจิง หล่อมากมายเรยเข้ากะหน้ามากทุกอย่าลงตัวหมดเรย ดูดีทุกสัดส่วนในใบหน้า
แล้วเราจะเข้ามาดูความเปลี่ยนแปลงใหม่นะครับ
อยากเห็นรูปเพิ่มเติมจังครับ:)
อยากได้เบอร์ติดต่อคลีนิคที่นี้ค่ะ
อยากทราบเบอร์ติดต่อคลินิคค่ะ
ขอดูรูปหน้าเดิม ชัดๆๆ ใหญ่หน่อยคัฟ เล็กมากเลยคัฟ มองแทบไม่เห็นเรยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้