ดู: 645|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ไขจมูกกับหมอ สัมพันธ์ ที่รามาวดีคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maroon5yeah เมื่อ 2015-4-3 21:49

สวัสดีค่ะ จะมารีวิวจมูกที่ไปแก้มากับคุณหมอสัมพันธ์ค่ะ
คุณหมอใจดีมาก เป็นกันเอง คุยสบายใจมากค่ะ
คือต้องไปเองค่ะถึงจะรู้ว่าเป็นยังไง ประทับใจคุณหมอ เลยต้องมาขอรีวิวให้คุณหมอหน่อยคะ อิ้อิ้
เพราะทำสวยและดีมากจริงๆ เริ่มเลยนะคะ

รูปนี้คือยังไม่ได้ทำค่ะ

ต่อมาก็ไปทำมาที่คลีนิคหนึ่งแถวซอยทองหล่อ ขอไม่เปิดเผยชื่อนะคะ ย่อๆ ดคน.
สรุปค่ะ... เบี้ยวจ้าาา ไม่ได้เบี้ยวอย่างเดียวนะคะ เอียงด้วยค่ะ คือไม่รู้จะพูดยังไง ดูเลยแล้วกันค่ะ

จะเห็นได้เลยนะคะว่างุ้ม เอียง เบี้ยว คือสุดแล้วค่ะ
ไปหาหมอ หมอก็พูดแต่ว่า "ก็ต้องแก้กันไปอ่ะค่ะ" แล้วก้นัดวันแก้
แต่หมอก็ดัดให้เฉยๆ ไม่มีเปลี่ยนซิลิโคนใดใดทั้งสิ้น ผลก็คือ เบี้ยวเหมือนเดิม
และที่สุดท้ายมาเจอหมอสัมพันธ์ ที่รามาวดีคลีนิค แถวปากน้ำค่ะ
ตัดสินใจเลยค่ะว่านี้แหละ จะทำที่นี้ ก็เข้าไปคุยกับคุณหมอก่อนค่ะ อย่างที่บอกหมอใจดีมาก
ก็ถูกใจค่ะ แล้วก็ตกลงทำนัดหมายอะไรเรียบร้อย

จากนั้นก็ถึงวันทำค่ะ ก็คุยว่าจะเอาจมูกแบบไหนกับคุณหมออีกรอบ
คุณหมอก็บอกว่าเดียวจะจัดให้สวยกว่าที่เราขออีกนะคะ อู๊ยยยยน่ารักมากก็ขึ้นเขียงสิคะ
นี้คือภาพพอออกมาจากห้องผ่าตัดทันทีนะคะ

หมอมือเบาค่ะ ไม่เจ็บอย่างที่คิด
สวยมากค่ะ จากความรู้สึก ไม่ได้เป็นทรงเกาหลีนะคะ แต่จะพุ่งแบบคนยุโรป
ชอบมากค่ะส่วนตัวแล้ว

อันนี้คือภาพ 1เดือนผ่านไปค่ะ

อันนี้ปัจจุบัน... ประมาณ 3เดือนครึ่ง

พอใจมาก
ที่มารีวิว ไม่ได้เป็นหน้าม้านะคะ แต่พอใจฝีมือคุณหมอจริงๆ
เลยมารีวิวให้คุณหมอค่ะ ใครสนใจอยากทำจมูกใหม่หรืออยากแก้ลองติดต่อคุณหมอได้นะคะ
ที่รามาวดี ตามลิงค์นี้ www.ramavadi.com/index_thai.php ได้เลยค่ะ
สวยมากๆค่ะอยากไปแก้กับคุณหมอเหมือนกันค่ะ
เรียวเล็ก สวยมากครับ
ราคาหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้