เจ้าของ: natnatna
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แอบไปฉีดแก้มมาค่ะ หมอวีระพันธ์ คลินิกV-plastic บางแสน

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยคับ
ม่ะได้เข้ามานาน....
ขอบคุณ ... คุณMoji นะคะ ที่ให้ข้อมูล

พอดีกาลังสับสน  ว่าจะเลือกเติม
แบบ micro fat หรือจะเติม ฟีลเลอร์ ดีอ่ะคะ

มีคำแนะนำบ้างม่ะคะ   ช่วงนี้ก็พยายามดูรูป  พี่ๆๆๆ อยู่อ่ะ
ตอบกลับ 128# vrakam

เติมไขมันจะปลอดภัยกว่าค่ะ อยู่ได้นานกว่า แม้จะถูกดูดซึมไปบ้างหลังฉีด แต่ว่าจะดีกว่าฟิลลเลอร์แน่นอนค่ะ เพราะมันเป็นไขมันเรา
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง
ค่ะ
ขอบคุณไอดอลทั้ง 2 คนเลยนะคะ ทั้งคุณฟางและคุณ natnatna เราก็แอบเก็บข้อมูลเหมือนกันนะ อยากทำบ้าง
กลุ้มใจอ่ะค่ะ จะพยายามเก็บสตางค์ และถ้าไปฉีด จะมาลงเหมือนกันนะคะ
หน้าเด็กลง 10 ปีเลยค่ะ อยากทำบ้าง ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
จะไปฉีดเหมือนกันคัฟ  มันจะบวมเหมือนซันนี่ป่าวอ่ะ

แระมันจะไหลย้อยไหมคัฟ
ปัจจุบันเป็นอย่างไรแล้วคะ อยากดูจังเลยคะ ช่วยอัปรูปให้ดูด้วยนะคะ
เราก้อไปฉีดกะคุณหมอวีมาแล้วคะ ทำมา 3 เดือน สวยขึ้นเหมือนกันคะ
แต่คงไม่น่ารักเท่าเจ้าของกระทู้คะ
ฉีดไขมันแก้แก้มตอบ จะอยู่ไปตลอดปะครับ
เท่าที่รู้ถ้าติดจะอยู่ไปตลอดนะ นั่นสรุปว่าไขมันเราน่าจะปลอดภัยกว่าและดีกว่านะ แต่เราต้องเจ็บตัวสองที่แค่นั้นมั้งคะ
อยากเห็นตอนปัจจุบันนะค่ะ เพราะจะไปฉีดบ้าง เดือนเมษานี่แน่นอน
look younger, what is this operation. where are  v-plast clinic ?
เพิ่งไปทำมาสดๆๆร้อนๆๆเรยค่ะวันนี้ แต่ทำไม ทำออกมาแร้ว เห็นหน้าตัวเองตกใจเลยค่ะ
ทำไมของเราวันแรกนี่หน้ามันแปลกๆๆอ่ะ
อยากทำจมูกมั่งจัง แต่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่ และก็นัดนานหมั้ย
รูปหน้าเราเหมือนคุณพี่เลยอ่ะ มีโหนกแก้ม  แต่ถ้าฉีดจะอยู่ได้กี่ปี่ค่ะ
อยากทำบ้างจังค่ะ
จุดละ 8000 ถ้าทั้งหน้า คุณหมอ คิดเท่าไหร่นะคะ?
อดจัยมั้ยไหวแล้ว....ไปๆๆๆๆ
จมูกก็สวยแล้วนะคะไม่ต้องไปแก้หรอก...ชอบมากอยากเสิมจมูกแล้วก็ฉีดแก้มแบบนี้แหละ..
ตอบกระทู้ frang009 ตั้งกระทู้

พี่ฟางน่ารักมากเลยค่ะ..
เติมทำได้  แล้วถ้าอยากลดอ่ะคะ ทำได้ป่าว
แบบรู้สึกว่า แก้มเยอะไป เวลายิ้มหน้ามันบานๆ ค่ะ ตอนถ่ายรูปอ่ะ...
อยากทราบว่าฉีดไขมันเข้าใบหน้าแพงมัยคะ
ถ้าฉีดจมูกเท่าไหร่คะ ขอเบอร์โทรคลีนิคด้วยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้