เจ้าของ: natnatna
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แอบไปฉีดแก้มมาค่ะ หมอวีระพันธ์ คลินิกV-plastic บางแสน

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ...อย่าลืมอัพภาพให้ดูเรื่อยๆด้วยนะค่ะ..ขอบคุณค่ะจะรอๆๆๆๆค่ะ
อยากเห็นรูปตอนปัจจุบันอะค่ะ
สวยขึ้นมากเลย อยากดูรูปปัจจุบันจัง กี่เดือนแล้วล่ะ
น่ารักขึ้นนะคับ หน้าดูเด็กขึ้น
ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ รอดูนะคะ อยากทำเหมือนกันค่ะ
รอชมรูปปัจจุบันอยู่จ้า
สวัสดีค่ะทุกคน

ว่าจะไปฉีดแก้มกับหมอ สมชาย แต่เปง หมอนก เห็นที่ร้านน่ะ
เอาไงดี อยากได้แก้ม เหมือนเบเบ้เลยอ่ะ ชอบๆๆ ไม่อยากได้แค่ลูกส้ม
แนะนำหน่อยจ้า
สวยขึ้นมากเลยคับ งัยก็แวะมาทักทายกันบ้างนะคับ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
สวยมากๆๆเรยค่ะ
หน้าเด็กขึ้นเป็นกองเลย
ตัดสินใจจะทำแล้ว รอเก็บตังค์ อิอิ
อยากไปเติมมั้งจัง
แต่เราไปเติมหน้าน้องเต่ามาแระ
สวยขึ้นหน้าเด้กมาทันทีหนุล่ะกลุ้มใจ
เมคมันนี่ก่อนอยากทามจัดหาคุงหมอดีๆเก่งๆๆม่ายได้สักทีมีพี่และพี่ฟางง่าน่ารักมาก
หนูอายุยังน้อยแต่หน้าแก่มากมีแต่คนทักเหมือน32 ฮือๆๆๆต้องรีบแย้ว
ขอบคุงรีวิวค่ะ
ตอนทำไม่ทราบว่าคุณหมอฉีดยานอนหลับ หรือให้กินยานอนหลับคะ

แก้มตอบเหมือนกัน กำลังหาที่ทำอยู่คะ

ขอบคุณคะ
ดูสดใสขึ้นอ่ะค่ะ  ตอนก่อนทำดูสูบๆโทรมๆเนอะ  พอฉีดแล้วหน้าเด็กเลยค่ะ  น่้ารัก  สวยด้วยจขกท ^^
น่ารักดีค่ะแต่มานจะหายไปไหมอ่ะคะตั้งจุดละ8000อยู่ได้นานมั้ย
สวยมากๆคับ นึกว่าดาราก็มิปานนนน..
อิจฉาเจ้าของกระทู้จังเลย
ทำออกมาแล้วสวยจัง
เราเคยทำที่อื่น ไม่ชอบแลยค่ะหน้าบาน
อาจจะเป็นเพราะโครงหน้าเราใหญ่และสั้นด้วยมั้ง
ทำมาก้อแพง แต่ไม่สวยเลย
เราเคยเมลไปแต่เค้ามไม่ตอบอ่ะ
ตอนนี้เราไปตัดกรามตัดโหนกเพิ่มแล้วค่ะ
มาอัพรูปให้ดูอีกนะค่ะ แบ่งปันความสวยกันบ้าง
อยากเห็นรูปปัจจุบัน

จขกท.หายไปไหน
ไปไหนแล้วอ่า
อยากรู้ว่าเป็นยังไงบ้างจ้า
คุณ frang009   ทำแล้วสวยมากๆ  จะเก็บตังค์ไปทำมั่ง  อยากสวยๆ
ยินดีที่ได้รู้จัก ศิษย์สำนักเดียวกันจ้า ของเราเริ่ม ...
ต้นฉบับโพสต์โดย frang009 เมื่อ 2010-6-14 12:24

สวยมากค่ะ  อยากทำๆๆๆ
สวยมากเลย หน้าเด็กๆ
คุณนัท ทำอารายบ้างอ่ะคะ
แก้ม ดูพอดีมากๆๆเรยย ไม่เยอะเกิน
น่ารักมากมายยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้