ดู: 991|ตอบกลับ: 0

[ศัลยกรรมเกาหลี] เสริมจมูกเกาหลีนิ่มบิดได้

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ ชาวดั้งโด่ง ที่กำลังตัดสินใจอยากเสริมจมูก ต้องบอกก่อนนะคะ ดิฉันเป็นคนนึงที่กลัวศัลยกรรมมากๆๆ  ตอนนั้นก็ลังเลๆ

หมอนุ่นแนะนำให้เสริมไปเลย แต่ด้วยความกลัว

ผ่านไปความกล้าทั้งหมดที่มี ตัดสินใจเข้าไปพบคุณหมอนุ่นอีกครั้งและนัดวันเสริมจมูกคะ แต่หมอนุ่นบอกอธิบายเรื่องรูปทรงจมูกเอาไง อยากได้แบบไหนถามเราด้วย

แต่เราเชื่อในฝีมือคุณหมอนุ่นนะคะ และพนักงานบอกว่า ถ้าทำไปแล้วสวยนะคะที่หมอนุ่นแนะนำและให้ราคาพิเศษมากๆ ซึ่งตอนนี้ราคามันปรับเพิ่มขึ้น เราเลยตกลงทำ คะ

ตอนนี้ทำมา เกือบ 14วัน ไม่ค่อยบวม ไม่ค่อยปวด และชอบทรงจมูกมากๆ คนรอบข้างบอกว่าสวย ดูเป็นธรรมชาติ รับกับหน้า ทำให้เพิ่มความมั่นใจมากขึ้น

เลยอยากเข้ามาเป็นกำลังใจให้คนที่อยากเสริม แต่กลัวต่างๆนานา แล้วลองนัดไปปรึกษาหมอนุ่นนะคะ คุณหมอเก่ง น่ารักและใจดีมากคะ

เครื่องมือก็สะอาดมากใช้เวลาเสริมไม่นาน หลังทำไม่เขียวไม่ช้ำเลยคะ
คิดจะสวยอย่ากลัวคะ เดี๋ยวสวยไม่ทันคนอื่นนะคะ ยังไงฝากแนะนำคะ อทิตาคลินิก คุณหมอเก่งจริงๆคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้