ดู: 1346|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] yb holistic clinic เราไปเยือนมาแล้วค่ะ ดูดไขมันต้นขา

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เรามารีวิว ดูดไขมันต้นขา ที่ วายบี คลินิกมาค่ะ  โดยคุณหมอบอยค่ะ  
เราทำที่ต้นขาค่ะ 6 จุด รอบขา ราคาที่ต้องจ่ายไป 100000 พอดีค่ะ  แถมชุดบอดี้สูท แถมนวดยกกระชับค่ะ ( เคสของเรานะค่ะ )
ใครสนใจจะไปทำ แนะนำต่อรอง เรื่องของแถมให้เรียบร้อยก่อนค่ะ  ทำแล้วไปขอของแถมทีหลังมันยาก เราว่านะ
เพราะของเราไปทำ เพราะเห็นเื่อนทำที่นั้น แล้วเห็นผล ของเพื่อนแถมน้อยกว่าเราค่ะ ราคาเหมาเท่ากัน
แล้วเพื่อนไปขอของแถมตอนหลังก็ไม่ได้ค่ะ  อันี้เราเข้าใจเนอะ เพราะก็น่าจะเป็นแบบนี้เกือบทุกที่

มาเข้าเรื่องอขงเราดีกว่า  เราทำมา 1 เดือน ครึ่งแล้วค่ะ  ทำมา เมื่อ กลางเดือน กุมภาพันธ์ 58 ค่ะ
ตอนนี้ขาเล็กลงมาก ๆ เลยค่ะ  เปลี่ยนกางเกงใหม่ทั้งหมดเลย  เพราะตัวเก่าใส่ไม่ได้ทั้งหมดเลยค่ะ แอบเสียดาย แต่ก็ดีแล้วค่ะ  ขาเล็กลงช่ะ
เราทำสองวันแรก บอกเลย เดินแทบไม่ไหวอ่ะค่ะ  มันระบมเอามาก ๆ เลยค่ะ

ดีที่มีคุณแฟนคอยดูแล หาข้าว หาน้ำให้กิน
กว่าจะผ่านช่วงพักฟื้นมาได้ ไม่ใช่เล่น ๆ เหมือนกันนะ

มาดู รูปกันดีกว่าค่ะ
ต่อ ๆ กันไปเลยนะ เน็ตช้าฝากรูปช้าอ่า

ก่อหลังชัด ๆ ค่ะ

พอแค่นี้นะค่ะ คัยมีข้อสงสัยอยากถามอะไร ถ้าเราตอบได้ จะตอบนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้