ดู: 1490|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอสำรวย จรัล53 รูปแน่น 555

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย naruedee เมื่อ 2015-3-31 10:49

สวัสดีค่ะ หยกนะคะ ปัจจุบันเป็น makeup artist
ที่ทำงานสังเวยความสุขส่วนตัวล้วนๆ 5555+
เคยรีวิวจมูกคุณหมอสำรวยไปแล้ว
แต่รอบนี้ ทิ้งไว้หลายปีแล้ว
บวกกับได้ไปพบคุณหมอเพื่อพาน้องสาวไปทำจมูกมา
ก็เลยได้รูปบีฟอร์สุดแสนจะอยากร้องไห้มาอวดกันด้วย
จากเด็กบ้านนอก ก็ต้องเข้ากรุงเพื่อโมหน้า 55555+
กับความฝันที่อยากสวยบ้างอะไรบ้างแบบเพื่อนๆ

***ไม่ต้องเซนเซอร์เนาะ ความจริงก็คือความจริง

เดะดูรูปก่อนเลยนะคะ

#ร้องเห้ดังมาก #เกลียดคิ้ว

อันนี้เป็นรูปบีฟอร์ บอกตรงๆเกลียดกล้องหมอมาก ชัดไปไหน --!

หยกให้โจทย์หมอไปว่า
1.อยากได้แบบเป็นธรรมชาติ ดูเหมือนเกิดมาก็เป็นแบบนี้เลย
2.อยากได้แบบที่ทำให้ดูโหงวเฮ้งดี
3.ขอแบบไม่ต้องกลับมาแก้อีก คือโคตรกลัว

หยกเป็นคนมีดั้งอยู่แล้ว แต่ปลายจมูกไม่สวย ดูไม่ละมุนนี
แบบชะนีกรุง หยกอยากละมุน มีปลายจมูกสวยๆบ้าง
หาข้อมูลมานาน จนได้ลองคุย บีบี ย้ำ bb messenger
กับคุณหมอ ท่านให้ข้อมูลดีมาก เลยรีบตัดสินใจหิ้วชะลอมเข้ากรุง
อย่าไม่รีรอ

เปรียบเทียบให้เห็นกันจะจะ รูปยิ่งน้อย หน้ายิ่งน่ากลัว TT
แบบซอตต่อชอต

โดยส่วนตัวชอบมาก ด้วยเหตุผลดังนี้
1. ไม่ว่าจะมีปัญหาอะไรตั้งแต่วันนั้นจนถึงวันนี้
ไม่เคยมีครั้งไหนที่ติดต่อหมอไม่ได้
2. อันนี้ใครไม่เชื่อไม่ต้องอ่านนะคะ ไม่ต้องเอามาเป็นเหตุผลประกอบการณ์ตัดสินใจ
ข้ามไปเลย เฮงมากค่ะ งานเข้า เงินเข้า ผู้เข้า ชีวิตดี๊ดี 5555+
3. เรื่องทำใหม่ไม่มีอยู่ในหัว รู้สึกว่าอยู่ในจุดที่ปลอดภัย
4. ไม่ค่อยมีคนทักว่าทำจมูกมา แต่มีคนทักว่าจมูกสวย
ใครชอบพุ่งๆสะพรึงๆไม่แนะนำค่ะ หมอไม่ค่อยทำให้ ^^

อันนี้คือความนิ่มของซิลิโคนนะคะ บางคนอาจจะนิ่มกว่านี้
ก็พิจารณากันได้ตามหลักเหตุและผลค่ะ

อันนี้รูปปัจจุบัน สดบ้าง แต่งหน้าบ้าง แต่ไม่ใช้แอพบี้หน้านะคะ

สุดท้ายแล้วก็คืออยากให้ทุกท่านตั้งสติดีๆ ก่อนจะทำศัลยกรรมอันใดก็ตามบนโลกใบนี้
เพราะนั่นมันอาจหมายถึงชีวิตความเป็นอยู่ในอนาคตของท่านเลยก็ได้นะคะ
เพราะยังไงก็ตามโลกใบนี้ คนเราก็ตัดสินกันที่หน้าตาเป็นส่วนประกอบด้วย ไม่ว่ามากหรือน้อย

***หยกไม่มีผลประโยชน์ ส่วนได้ส่วนเสียกับทางคุณหมอนะคะ
***สอบถามส่วนตัว Line missyoksri
***ฝากผลงานแสนเกร๋ของหยกศรีเมคอัพด้วยนะคะ www.facebook.com/yoksrimakeup
ซิลิของอะไรคะ ราคาเท่าไหร่ เพราะตอนนี้กำลังเล็งหาที่แก้อยู่ เซ็งถ่ายรูปต้องเอียงข้าง เพราะหน้าตรงคือเบี้ยว แงๆๆ
สวยเข้ากับหน้ามากๆค่ะ เป็นศิษย์หมอสำรวยเหมือนกันเลย ตอนนี้ได้ 9 วันแล้ว. รอลุ้นว่าจะสวยเหมือนเจ้าของกระทู้มั้ย ^^
สวยมากกกกกกกกผิวดี จมูกสวยเข้ากับหน้า
ทำให้เด็กลงไปอีกสิบปีเลยยยยย
อิจฉามาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้