ดู: 7984|ตอบกลับ: 64
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หวานเลย ปากใหม่จากดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aiw_or เมื่อ 2015-3-27 22:01

สวัสดีค่ะชื่ออิ๋วนะคะทำปากกระจับที่ดีมอร์มาชอบมากเลยอยากเอามาแชร์ให้เพื่อนๆชมดูบ้างคะเผื่อใครกำลังหาที่จะทำเราแนะนำที่นี่เลยคะ ที่นี่ทำสวยถูกใจมากเลยคะ  

ก่อนจะทำศึกษามาหลายที่จนมาเจอที่นี่แหละเห็นรีวิวเยอะ(แอบไปดูเพจเค้ามา)เลยตัดสินใจทำที่นี่เลยคะ เราแอดไลน์ไปคุยตอบไวมากคะเราชอบมากเหมือนเค้าใส่ใจลูกค้าดีนะเราว่า ประเภทที่ว่าทักไป เป็นวันยังไม่มาตอบเราเลยคร้าบางคลินิก  เพลีย..คุยเสร็จโอนมัดจำจองคิว5000บาทกลัวโปรหมด55ตอนนั้นเราได้โปร13900คะเห็นแอดมินบอกโปรใกล้หมดแล้วรับจำนวนจำกัดถ้าหมดโปรเค้าก็ปิดรับปรับเป็นราคาปกติ เราถามว่าราคาปกติเท่าไหร่เค้าบอกบนอย่างเดียว20000เราเลยรีบโอนจองเลยคร้า(แอบงก)>_<นัดวันทำได้เดือนมีนานู้นนนนนคิวเค้ายาวมากคะอยากทำเร็วๆอยากสวย อิอิ เราก็โอเคไม่ได้ว่าไรรอได้ตามคิวโน๊ะทำใจรอ

พอถึงวันเสาร์ที่22มีนาคมช่วงเวลาแปดโมงจะเก้าโมงแล้วเรายังไม่ตื่นเลยคลินิกโทรมาแจ้งบอกลูกค้าขอเลื่อนมีว่างคิวนึงสนใจไหมคร้าถ้าสนใจจะเสียบให้เราคร้าดีใจมาก เรารีบตอบไปเลยคร้าสนใจพร้อมไปได้ทันที แฮะๆแต่ยังไม่ลุกจากเตียงเลยนะ เรานี่รีบอาบน้ำแต่งตัวบึ่งไปที่คลินิกเลยคะไกลอยู่นะแต่ไฟท์คะอยากสวยเร็วๆ พอไปถึงก็มีคนรอทำเต็มคลินิกเลยคร้า ทั้งญาติทั้งเด็ก55เยอะแยะไปหมดคร้า ไปถึงก็ไปรอค่าเราได้เป็นคิวที่5เพราะไปถึงจะ10.30แล้วคะ คุณหมอเข้าเก้าโมงเราก็ไม่เป็นไรคร้าช้าเร็วได้ทำเหมือนกัน

พอถึงคิวเราตื่นเต้นมากอ่า แอบกลัวเล็กน้อยคุณหมอก็ออกมาเพื่อให้เราได้เข้าไปคุยเรื่องรูปแบบและทรงปากที่อยากได้ เราก็บอกอยากได้กระจับชัดขึ้นคะสวยๆนอกนั้นก็ตามใจคุณหมอเลยคร้าคุณหมอพูดน้อยมากชื่อคุณหมอโอ๋ อาศยา ให้คะแนะนำเราเสร็จก็ออกมาไม่รอช้าเตรียมตัวขึ้นเขียงฉีดยาชา อยากบอกว่าเจ็บมากอ่า น้ำตาไหล#ร้องไห้หนักมาก 55 ฮิตกันจังคำเนี๊ยย  แต่เจ็บแปปเดียวคะนอกนั้นก็ไม่รุ้สึดไรแล้วคะเราก็นอนเฉยๆหมอก็ทำๆไปแปปเดียวก็เสร็จคะออกมาก็วิ่งมาหากระจกเป็นอันดับแรกเลยคะ

หลังทำอยากบอกว่าไม่บวมมากเท่าไหร่คะไม่เยินอย่างที่คิดคุณหมอเย็บแผลสวยมากคะ นั่งพักสักพักนึงเพราะเรารุ้สึกมึนหัวสงสัยลุดเร็วไปหน่อยเจ้าหน้าที่ดูแลดีเว่อร์เค้าก็ไปหาน้ำหวานมาให้ดื่มอย่างดีได้ใจมาก พอรุ้สึกดีขึ้นก็นัดตัดไหม2อาทิต์คะแล้วเค้าก็ย้ำให้ทานน้ำมะพร้าวสดเยอะๆวันละ5-6ลูกเลยยิ่งดีเพราะจะช่วยให้ยุบบวมเร็วขึ้นคะ เราก็โอเคจัดไปเสร็จแล้วรีบกลับมาพักเลยคะแต่ไม่ลืมที่จะซื้อน้ำมะพร้าวมาตุนไว้นะกลับมาดื่มเลยคะ ข้าวก็กินได้นิดเดียวกลับมาเริ่มเจ็บแล้วทานยาพักผ่อน ประมาณ3-4วันในความรู้สึกเราบวมน้อยมากคร้าดี๊ดี  ถึงวันไปตัดไหม ปากสวยมาก มาดูรูปก่อน-หลังคะ

ก่อนทำ เนื้อปากเราดูหนานิดนึง อิอิ ไม่นิดหรอก ไม่งั้นคงไม่มาทำหรอกคะ 555

หลังทำเสร็จหมาดๆออกจากห้องผ่าตัดเลยคะ

วันที่ 1 หลังทำ ทรงชัดเจน ได้อย่างใจ เน้นกระจับอย่างเดียว ปีกนกยกมุมอะไร ไม่เอาอะ  ยังโอเคอยู่ พอไหวๆคะ

วันที่ 2 หลังทำคะ  บวมขึ้นเล็กน้อยและคะ

วันที่ 3 หลังทำคะ  

วันที่ 4 หลังทำคะ  บวมตุ่ยเลย

ข้ามมาเลยวันที่ 9 เดี๋ยวจะเยิ่นเย้อเกินคะ

วันที่ 12 ก่อนตัดไหม

หลังตัดไหม  ลองทาลิปหน่อย อิอิ

ผ่านไป 20 วัน

และแล้วก็ผ่านไป 1 เดือนแล้วคะ

ให้ดูแบบชัดๆนะคะ

บอกได้คำเดียวว่า ปลื้มค่าาาาาาา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ปากสวย แบ๋วมากเรยคะ
ราคาเท่าไหร่คะ
สวยมากเลยค่ะ
กี่วันถึงเริ่มนวดคะ
แข็งเป็นไตหรือเปล่า
สวยมากเลยคร้า  อิจฉา
มีคิวนัดวันที่ 11/4 นี้่ค่ะ ตื่นเต็นอยู่ กลัวตอนฉีดยาชาเนี่ยละค่ะ

ว้าวววว สวยจัง น่าตาน่ารักอีกด้วย
ว้าววววๆๆ สวยจังเล๊ยยยยจร้าาา
ปกติหน้าก็หวานอยู่แล้ว ทำปากทรงนี้หวานหนักกว่าเก่าอีก เริส!!
สวยหวานมากคับ .
หวานกว่าเดิมเลยทีนี้ สวยค่ะ
ปากน่ารักมากๆเลยค่ะ อยากทำบ้างจัง
อยากทำบ้างแล้ววววว
น่ารักจัง ปากทรงสวยดีนะค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ ปากดูจิ้มลิ๋มมากเรยคะ น่ารักคะ
ทรงสวยมากเลย ทำออกมาแล้วยิ่งน่ารักกว่าเดิมอีกอ่ะ
อยากทำบ้างจังค่ะสวยๆๆ
แต่ทำงานบริการ ต้องพูดเยอะนี่สิ อดเบย
สวยมากเรยคะพี่ .ตอนทำเจ้บมากไหมตะ
สวย น่ารัก มากเลย
ปากสวย แล้วดูหน้าตาน่ารักมากเรนคะ
ปากของ จขกท สวย มากคะ ทำมานานรึยังคะ
สวยๆมากเรยคะ .อยากทำบ้างจัว .ได้ยินว่าราคาขึ้นแล้วคะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-11 14:34:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
manow58 ตอบกลับเมื่อ 2015-4-24 15:16
ปากสวย แบ๋วมากเรยคะ

สุดยอดจริงๆคะ ปลื้มใจมากคะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-11 14:42:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Cheeseny ตอบกลับเมื่อ 2015-3-27 23:15
ราคาเท่าไหร่คะ

อิ๋วทำมาราคา 13900 บาทคะ  ตอนนี้ราคาปรับขึ้นแล้วนร้า
สนใจลองโทรเข้าไปสอบถาม หรือ แอดไลน์แบบเราก็ได้คะ ได้คำตอบเร็วทันใจ
ID Line นะคะ dmorclinic ถ้าใจร้อนก็โทร 092-3413634 นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้