ดู: 1163|ตอบกลับ: 1

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] Vaser ต้นขา ที่ yb holistic clinic โดยคุณหมอบอย

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีคร่ะ เพื่อน ๆ หลังจากที่ได้ไปดูไขมันบริเวณต้นขา ที่ทองหล่อ yb holistic clinic มาค่ะ  ตอนนี้ได้ 25 วันแล้วค่ะ
ขาเล็กลงอย่างเห็นได้ชัดเจนเลยค่ะ  ได้เข้าไปนวด เพื่อนกระติุ้นคลอลาเจน และไล่น้ำเหลือแล้วสองครั้งค่ะ  
อยากบอกว่าตอนนวด ฟินมากค่ะ สบายสุด ๆ อยากไปปนวดสะทุกวันเลย

เราทำต้นขาทั้งขา ทั้งหมด 6 จุด ในราคา 100000 ค่ะ
การใช้เงินครั้งนี้ ถือว่าก้อนใหญ่มากค่ะ ในการทำศัลยกรรม แต่ก็ต้องยอมค่ะ  เพราะทำมาหลายวิธีแล้วมันไม่ลดค่ะ  เพื่อน ๆ เคยทำเวเซอร์มา เห็นผลชัดเจนทุกคนค่ะ  แต่ไม่ได้ทำที่คุณหมอบอย นะค่ะ ทำแถวสยามค่ะ  ที่เราตัดสินใจทำที่นั้น ( หมอบอย ) เพราะว่า ใกลบ้านค่ะ
และมีโปรโมชั่น ตามราคา ตามงบที่เราตั้งไว้พอดี สำหรับทำต้นขา ไม่เกิน 120000 บาท เหลือ 20000 ก็จ่ายโน้นนี่นั้น ก็พอดีค่ะ

มาดูรูปดีกว่านะค่ะ
ก่อนทำค่ะ

ไขมันที่ดูดออกมาค่ะ

คุณหมอถ่ายรูปไว้ให้ดูค่ะ  หลังจากที่ดูดออกแล้ว 1 ข้าง และอีกข้างที่ยังไม่ได้ดูออกค่ะ

หลังจากที่ทำแล้ว 7-10 วันคุณหมอให้เราเลือกค่ะ ว่าวางวันไหน ให้เรานัดเอง เราเลือกที่จะตัดไหม 10 วันค่ะ
หลังจากที่ตัดไหมแล้ว อีก 5 วันก็นัดนวดยกกระชับ ตัว RF ค่ะ

รูปตอนตัดไหมแล้ว ไปนวดครั้งแรก ( รูปนี้ 15 วัน ) ยังมีรอยเต็มไปหมดเลยค่ะ

หลังจากที่นวดแล้ว 2 ครั้ง ผลการทำครั้งนี้ได้มาเป็นแบบนี้ค่ะ
( รูปนี้ครบ 20 วันค่ะ )

ด้วยความที่มันจะไม่เรียบเลยค่ะ  ต้องใส่ตัวชุดบอดี้สูทไว้ตลอดค่ะ คุณหมอบอกว่ามันจะได้กระชับเร็วขึ้น
พอใส่แล้วมันก็ดูเล็กลงอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ อาจเป็นเพราะมันเป็นชุดที่รัดไว้ด้วยนะค่ะ

เพื่อนๆ คนไหน สนใจ หรืออยากถามอะไรเพิ่มเติม ถามได้นะค่ะ วันนี้มีนัดไปนวดอีก จะถ่ายรูป มาอัพเดทให้ดูนะค่ะ

เปรียบเทียบรูปก่อนหลังทำ 20 วันนะค่ะ

โพสต์ 2015-3-27 13:25:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขาเล็กลงๆ ดีใจด้วยค่าาาาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้