ดู: 951|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก 14 วัน หมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zuzeeza เมื่อ 2015-3-25 14:55

สวัดดีค่ะ  วันนี้มารีวิวเสริมจมูก กับคุรหมอชาติชายให้เพื่อน ๆ ได้ดูค่ะ
ยังไม่ค่อยเข้าที่เท่าไรนะค่ะ เพิ่ง 14 วันค่ะ  แต่ก็ถ่ายรูปง่ายขึ้นค่ะ มีมุมถ่ายรูปมากขึ้น

คุณหมอไม่ได้นัดไปตัดไหมค่ะ เขาทำไหละลายให้ คุณหมอบอกว่า เดี๋ยมันจะค่อย ๆ หลุดออกไปเองค่ะ  แต่ถ้าอยากตัดออกก็ไปตัดออกได้ค่ะ
คุณหมอแกไม่ได้นัดค่ะ บอกว่า ว่าง ๆ เข้าไปให้หมอแกดูหน่อยค่ะ  

ถามพี่ พนง ว่าทำไมหมอไม่นัด พี่เขาบอกว่า ของเขาเป็นระบบดูแลลูกค้าผ่าน ไลน์ ตลอด 24 ชม  ค่ะ  มีอะไรแจ้งทางไลน์ได้  ส่งรูปให้คุณหมอตรวจทางไลน์ได้ ถ้าไม่มีอาการผิดปกติอะไร

แต่ถ้าไม่สลายใจ ก็ให้นัดไปพบคุรหมอค่ะ

ส่วนตัวตอนนี้ไม่มีอะไรไม่สบายใจค่ะ  ก็รอเวลาให้จมูกเข้าที่ค่ะ
รูปนะค่ะ

รูปก่อนทำ หลังทำทันที และครบ 14 วันค่ะ

รูป 14 วันนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้