ดู: 2838|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกที่ DRK Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
                                สวัสดีคะเพื่อนๆเราชื่อกระแตนะคะเป็น Miss Cawaii 2008 วันนี้กระแตจะมารีวิวการทำศัลยกรรมแก้จมูกนะคะ คือกระแตทำจมูกมาแล้ว1ครั้งกับคุณหมอท่านหนึ่งที่สุขุมวิท22 ครั้งแรกที่ตัดสินใจทำเพราะเป็นคนไม่ค่อยมีจมูกคะ อยากจะให้หน้าดูมีมิติบางอะไรบางเลยตัดสินใจทำคะ คุณหมอท่านนี้ค่อนข้างมีชื่อเสียงนะคะ ส่วนซิลิโคนเป็นซิลิโคนไทยคะ ฟังไม่ผิดคะ”ซิลิโคนไทย” คือกระแตไม่ค่อยมีความรู้ว่ามันมีข้อดีข้อเสียยังไงหรอก ส่วนมากเราก็จะได้ยินแค่ซิลิโคนเกาหลีหรือของเมกา  กระแตก็ตกลงทำที่คลินิคที่สุขุมวิท22 ทำมาได้แรกๆก็รู้สึกเลยว่าสันจมูกใหญ่โตมาก หลังจากนั้นสันจมูกก็ยังคงใหญ่อยู่เรื่อยๆไม่มีทีท่าว่าจะยุบลงและจมูกยังสั้นมากให้หน้าเราเป็นเหมือนจมูกหมูยังไงยังงั้น  เราเคลียดมากเลยเราเลยคิดว่าจะกลับไปแก้แต่คุณหมอท่านเก่าไม่มีเวลาแม้กระทั้งจะให้คำปรึกษาเราเลยคะ เรารู้เลยกับคำว่า”เลือกหมอผิดคิดจนตัวตาย” ณ ตอนนั้นก็คิดว่าคงเป็นกรรมของเราและก็ไม่อยากเจออะไรแบบนี้อีกแล้ว กลัวแก้ไปเจอปัญหาแบบเดิมก็ทนๆ ทนกับจมูกที่รั้งและใหญ่มา2ปี เรามาดูกันคะว่าจมูกเก่าของกระแตเองคะ เวลาถ่ายรูปก็ต้องพยายามหามุมให้ดูสวยสุดๆ

จะเห็นได้เลยว่าจมูกสั้นและรั้งมาก

คนไหนกระแตเอ่ยยย  5555

จะเห็นได้เลยนะคะว่าสันจมูกใหญ่โตมากกกกกกกกก

พอดีกระแตมีเพื่อนสนิทก็ทำที่ DRK Beauty Clinic เห็นว่าทรงสวยมากและทีมแพทย์ที่นี้ก็เป็นระดับอาจารย์แพทย์ เราเลยตัดสินใจไปปรึกษาที่DRK Beauty Clinic คุณหมอให้คำปรึกษาว่าปัญหาเราอยู่ตรงไหน หมอก็บอกว่าผังผืดรัดซิลิโคนจนผิดปกติเป็นก้อน หลังจากได้คำปรึกษาที่ตรงใจและได้รับคำแนะอย่างดีเราเลยตกลงปลงใจแก้กับคุณหมอ ก่อนจะแก้เราก็มีกลัวๆว่ามันจะเป็นเหมือนเดิมอีกไหมเพราะเราทรมานกับที่ต้องเป็นอย่างนั้นมาก แต่เพื่อนๆก็ยืนยันว่าคุณหมอทำออกมาสวยและที่สำคัญที่ทำให้ที่นี้แตกต่างจากที่อื่นคือบริการหลังผ่าตัด ไม่ใช่ว่าทำเส๊จจ่ายตังค์แล้วจะไม่สนใจ บริการหลังทำดียิ่งกว่าก่อนทำอีกอ่ะ พี่ๆที่คลินิคไลน์มาถามตลอดว่าเป็นยังไงบ้างบวมไหม เจ็บไหม ส่งรูปให้ดูหน่อยพี่ๆคอยอัปเดตอาการเราตลอดเลยคะ วันตัดไหมก็โทรตาม วันตรวจติดตามผลก็โทรตาม ประทับใจมากเราเห็นหลายรีวิวบอกว่าพี่กับคุณหมอดูแลดี เราขอยืนยันอีกหนึ่งเสียง เรามาดูรูปหลังทำดีกว่าว่ายัยหน้าหมูจะเปลี่ยนไปเป็นยังไงบ้าง

ซิลิโคนของไทยสีฟ้าอ๋อยเลยยย

หลังทำเส๊จ1วันไม่มีอาการบวมไม่ช้ำไม่เจ็บเท่าครั้งแรก

วันที่2ไม่บวมมาก ดูดีกว่าเดิมเยอะเลยอ่ะ

หลังจากทำมา1เดือน เราแฮปปี้มากๆ

ปัจจุบันคะ ยังรู้สึกชอบและประทับใจ

ตอนนี้เราพอใจกับจมูกแล้วคะ ต้องขอบคุณหมอกลวัชน์ และพี่ๆที่ DRK Beauty Clinic ด้วยคะที่ดูแลกันอย่างดี อ๋อลืมบอกเลยคะว่าที่นี้นอกจากทำไปได้ทรงสวยแถมรับประกันให้ด้วยคะ สุดท้ายนี้ขอให้เพื่อนๆที่กำลังหาข้อมูลศึกษาข้อมูลให้เยอะๆ ไม่ต้องเชื่อเราทั้งหมดนะคะ ของงี้ไม่เจอกับตัวก้ไม่มีทางรู้แน่นอน อย่างที่บอกว่า “เลือกหมอผิดคิดจนตัวตาย”
สวยมากเลยค่ะ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-24 22:17:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-24 22:18:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-24 22:21:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nui21 ตอบกลับเมื่อ 2015-3-24 22:11
สวยมากเลยค่ะ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ

เริ่มต้นที่25000 เราทำ35000คะ รู้สึกจะมีโปรโมชั้นด้วยสำหรับคนทำครั้งแรก ลองโทไปถามดูนะคะ
สวยมากเลยคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-25 15:11:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้