ดู: 3104|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ** เราอยากทำปากบางอ่ะ แนะนำหน่อยดิว่าควรทำมั๊ย แล้วจมูกล่ะคับควรทำเพิ่มมั๊ย **

[คัดลอกลิงก์]

ไว้โพส - งาน 1.JPG (85.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

2-3 เดือนที่แล้วคับ

2-3 เดือนที่แล้วคับ

02.JPG (29.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

รูปปัจจุบันคับ

รูปปัจจุบันคับ

ย่อ1.jpg (24.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

อยากทำปากล่างน่ะคับ

อยากทำปากล่างน่ะคับ
แค่นี้ก็หล่อแล้วนะคะ อิอิ
หล่อแล้วค่ะ  ปากก็สวยอยู่แล้ว ไม่ต้องไปทำก็ได้ค่ะ
ปากสวยแ้ล้วคับ  ความบางพอดีแล้วคับ แต่เย็บเข้านิดหน่อยก้อดีคับ

แต่ก้ออยากทำปากล่างเหมือนกันคับ

หลังจากถอดเหล็กดัดฟันออกแล้วมันดูไงไม่รู้อ่ะ
ปากสวยแล้วอะค่ะ จมูกก็ดูดี สรุปว่าหล่อ +
นี่ยางม่ะบางอีกหรอ ง่า รูปปากโอเคแล้วนะค๊าบ

ส่วนจมูกเนี๊ยะ แล้วแต่อ่ะ จาเพิ่มหรือไม่ก็ได้ เพราะม่ะเพิ่มก็ดูดีอยู่แว้วนิ
อย่าทำเลยนะครับ ทั้งปากทั้งจมูกดูดีอยู่แล้วอ่ะครับ
ไม่ต้องทำแล้วครับ
ทำไมหล่อจัง
ทำปากล่างให้บางลงหน่อย จมูกโอแล้วแต่ถ้าอยากเทพก็ทำค่ะ
ทำแต่ปากล่างค่ะ บางลงอีกนิ๊ดกะลังดี
จมูกสวยอยู่แล้ว
ไมต้องทำแล้วครับ ปากล่างก็ไม่ต้องทำ ดูดีแล้วครับ
อย่าทำเลยคับ  เพราะเเค่นี้ ก็ดูดีมากๆเล้ว
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-13 00:27:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คับ !! ขอบคุณทุกคนคับที่แสดงความคิดเห็นเข้ามา
ขอบคุณมั่ก ๆคับผม...*-*
ก็หล่ออยู่แล้วนะครับ แต่ถ้าอยากทำจริงๆก็ลองปรึกษาคุณหมอดูครับว่าควรจะปรับปรุงอะไรตรงไหนดี
ปากสวยแล้ว จริงๆจมูกก็สวยแล้วแต่ถ้าจะให้เริ่ดเอาโด่งเพิ่มอีกนิดปีกจะได้หุบลง
หล่อแล้ววววววววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้