ดู: 847|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเสริมจมูกกับหมอกับหมอมนัส แต่ไม่มีคิว ทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องของเรื่อง เราอยากเสริมจมูกกับหมอมนัสมากๆถึงมากที่สุด แต่พอเราโทรไปจองคิวแล้วคิวหมอแน่นมาก
ไม่มีคิวว่างให้เราเลยคะ พนักงานบอกว่าแน่นถึงสิ้นเมษา แต่เราอยากทำช่วงสงกาน  เพราะหยุดยาวหลายวันคะ
ใครพอมีประสบการณ์ช่วยแนะนำหมอฝีมือดีๆ ให้บ้างคะ สะดวกทำช่วงสงกานหรือเดือนเมษาคะ
ตอนแรกเราก็สนใจทำกับหมอมนัส เพราะทรงสวยคะ แต่ตอนนั้นก็สู้ราคาหมอไม่ไหว
แต่ก็มั่นใจเมโกะคลินิก เลยลองหารีวิวหมอคนอื่นๆดู สุดท้ายก็เลือกหมออานนท์นี่ล่ะคะ
ทรงสวย แถมราคาไม่แพงด้วยคะ ยังไงลองค่อยๆตัดสินใจดูนะคะ

แสดงความคิดเห็น

เราก็กำลังดูๆ อยู่คะ แต่ว่าทรงจมูกตัวเองสวยดีนะ ตัวเองบอกหมอว่า ทรงอะไรอ่ะ  โพสต์ 2015-3-23 17:33
ทำกับหมอมนัสไม่ผิดหวังค่ะ ทำมาได้สามปีแล้วคนชมว่าสวยขึ้นมาก
เราก็หาดูรีวิวหมอมนัสอยู่ ทรงสวยมาก
แต่ก็ตั้งใจเก็บเงินต่อไป จขกท. ลองดูรีวิวหมอคนอื่นก่อนไหมคะ ก่อนตัดสินใจ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-23 17:34:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
rungarun77 ตอบกลับเมื่อ 2015-3-20 05:58
ทำกับหมอมนัสไม่ผิดหวังค่ะ ทำมาได้สามปีแล้วคนชมว่าสวยขึ้นมาก

นั่นนะสิ เราก็อยากทำกับหมอมนัสนะ แต่คิวเต็ม เลยดูทีมแพทย์เมโกะอยู่ ไม่รู้จะเอาหมอไหนดี
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-23 17:35:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Apple_Seed ตอบกลับเมื่อ 2015-3-20 11:29
เราก็หาดูรีวิวหมอมนัสอยู่ ทรงสวยมาก
แต่ก็ตั้งใจเก็ ...

เรากฌกำลังดูอยู่ มีหมอในใจหลายคน แต่ก็ยังไม่ได้ตัดสินใจ ว่าจะทำหมอศุภศิษญ์แหละ
ดูรีวิวหมออยู่ตอนนี้ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้