ดู: 626|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกระหว่าง หมอบุญถิ่น กับ เซเลบคลีนิค ที่ไหนดี?

[คัดลอกลิงก์]
คือตามข้างบนเลยนะคะพี่เราทำบุญถิ่นสวยคะ อีกคนก็ทำของเซเลบคะ แต่ในนี้รีวิวคือเห็นของที่เซเลบไม่ค่อยดีเลยหมอดุบ้างอะไรบ้าง อยากทราบจริงไหมคะ คือเห็นของเซเลบส่วนมากปลายจะใหญ่ๆอะคะ ตอนนี้เลือกไม่ถูกเลยแล้วส่วนหมอบุญที่อ่านมาคือไม่เหลาซีรีโคน จริงรึเปล่าคะ ตอนนี้ใจอยากทำหมอบุญคะเพราะว่าเห็นรีวิวของเซเลบแรงมากกกก ส่วนซีรีโคนของ เซเลบคือญี่ปุ่นแบบนิ่ม ของหมอบุญเมกาคะ ยังไงขอความคิดเห็นด้วยนะคะ
น้องคะ  ดูรูปโปรไฟล์พี่ไว้ค่ะ นี่ล่ะค่ะเซเลปค่ะ  อย่าๆๆๆๆ  ถ้าเหลือแค่สองคลีนิกนี้ ไปหมอบุญถิ่นเถอ่ะค่ะ ทรงยังสวย ยังโด่งกว่าที่เซเลปเยอะ แล้วจมูกพี่ หมอใส่เอียงด้วยนะคะ ครบเดือนไปตรวจ ยังมาแถว่าไม่เอียง มันยังไม่ยุบอีกค่ะ  คิดดีๆๆๆๆๆ  ไม่ได้ดิสเครดิต  ทุกอย่างที่พูด เป็นความจริงค่ะ  ไปดูรีวิวคนไปทำที่นี่เลยนะคะ  ตอนนี้คลีนิกดัง ๆ ฝีมือโอเค จัดโปรก็เยอะ น้องลองศึกษาหาหลาย ๆ ที่ ดูรีวิว หลาย ๆ คนดูนะคะ เป็นห่วง พี่ไปทำที่เซเลป เพราะเห็นแก่ของถูกค่ะ และจะจำไว้เลยค่ะว่า ของราคาเท่าไหร่ คุณภาพก็เท่านั้นล่ะค่ะ  เป็นกำลังใจให้นะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-15 18:55:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
s_sman ตอบกลับเมื่อ 2015-3-15 17:07
น้องคะ  ดูรูปโปรไฟล์พี่ไว้ค่ะ นี่ล่ะค่ะเซเลปค่ะ  อย่ ...

คะ ๆขอบคุณคะ คืองบน้อยอะคะ คือมีคนรู้จักทำหมอบุญถิ่นหลายคนเลยคะ ออกมาดีหมดเลย แต่เห็นคนพูดว่าเซเลบเยอะมากขอบคุณนะคะที่ไม่หลวมตัว
ยินดีค่ะ พี่แชร์จากประสบการณ์ ตัวเองล้วน ๆ น้อง ๆ ที่รู้จักกัน หลายคนทำมาหลายหมอค่ะ เลยพอเห็นฝีมือจริง ๆ บ้าง สู้ ๆ นะคะ ขอให้ทำออกมาแล้ว สวยๆๆๆๆ เป๊ะๆๆๆ เลยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้