ดู: 1333|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ขอถามเรื่องที่เย็บหูหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่รู้จะเลือกหมวดไหนดี แฟนระเบิดหูมาแล้วขาดค่ะ หาที่เย็บอยู่ มีที่ไหนแนะนำมั้ยคะ จะเอามาหาข้อมูลหลายๆที่ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ไปโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดก่อนดีกว่ามั้ยคะ
จริงๆ หาโรงพยาบาลใกล้บ้านเพื่อรักษาในขั้นแรกก่อนเลยนะคะ แต่ถ้าจะดูเป็นเรื่องตกแต่งศัลยกรรมเนี่ย
แนะนำ หมอสมยศ ที่ยศการคลินิกค่ะ คุณหมอเป็นหมอฝีมือดีในวงการรู้จักเป็นอย่างดี และยังเป็นอาจารย์หมอที่สอนเรื่องศัลยกรรมโดยตรงค่ะ เรื่องเคสหูขาดนี่ไม่น่าจะยากค่ะ

ติดต่อได้ที่เบอร์สาขาราชดำริ 02-253-8901 นะคะ
ต้องตกแต่งศัลยกรรมเลยค่ะ แนะนำหมอโอภาสค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้