เจ้าของ: neepisi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ชอบมากๆ ทรงจมูกใหม่จากดีมอร์คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทรงจมูกสวยคร้า ซิลิโคนอะไรค่ะ ราคายังงัยอ่ะ
ตอนทำเสร็จเขียวบวมเยอะไหมค่ะ
ทรงสวยมากนะ ก่อนเสริมหน้าก็ได้รูป สวยยุแล้ว หลังเสริมยิ่งสวยเข้าไปอีก
สวยขึ้นค่ะ หน้าดูมีมิติขึ้นเนอะ
ก่อนเสริมจมูกทรงก็สวยยุแล้วนะ แต่ก็ดูดีขึ้นเยอะอะ
ทำออกมาสวยมากเลยคะ อีกอย่างคุณหมอจบศัลยกรรมตกแต่งโดยตรงด้วย คือดีอ่ะ
ก่อนทำทรงจมูกก็โอเคอยู่แล้วนะ แต่พอหลังทำสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยคะ
ซิลิโคนของอะไรคร้า...?
ซิลิโคนของอะไรคร้า...?
เสริมแล้วหน้าดูสวยขึ้นอ่ะ ทรงจมูกก็สวยนะ
ทรงจมูกสวยมากเลยคะ หน้าดูมิติขึ้นด้วย
ชอบๆอ่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี
สวยมากเลยคะ เป็นทรงหยดน้ำตรงปลาย ดูเป็นธรรมชาติดี
ตอนนี้ทรงเป็นไงบ้างคะ อยากเห็นรูปปัจจุบัน ยังไงมาอัพเดทให้ดูบ้างน๊า
จมูกงามมากกก ค่ะมีแนะนำหรือปรึกษา
ให้เข้ากับทรงหน้าของแต่ละคนไหมค่ะ
สวยๆ ดูเป็นธรรมชาติดี ชอบมากเลยอ่ะ ทรงแบบนี้
ทรงจมูกสวยนะ ดูธรรมชาติดีอ่ะ เริ่ดๆ
จมูกสวยนะค่ะ ดูมีมิติขึ้นเนอะ ตอนทำบวมกี่วันหรา
ปลายจมูกสวยมากเลยอ่ะ ชอบๆๆ
ใช้ซิลิโคน ของอะไรคะ.  ออกมาสวยได้ขนาดนี้เลยอ่ะ
จมูกทรงดูเป็นธรรมชาติมาก สวยค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
สวยดีอ่ะ ทรงเข้ากับหน้าเป็นธรรมชาติมากๆเรย
ก่อนทำก็สวยยุแล้วนะ แต่หลังทำยิ่งสวยเข้าไปอีก ดูดีอ่ะ
สวยดูดีเป็นธรรมชาติ ผมนิชอบเลยคับ
ทรงสวยดูธรรมชาติดี เข้ากับหน้ายุ่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้