ดู: 8672|ตอบกลับ: 79
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ชอบมากๆ ทรงจมูกใหม่จากดีมอร์คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neepisi เมื่อ 2015-3-15 00:44

ตั้งใจจะมาเขียนรีวิวหลายทีแล้วละค่ะ ไม่ได้ฤกษ์ซะที จริงๆ คือไม่รู้จะเขียนแบบไหนยังไงอะ
ขอเอาแบบสั้นๆ เลยละกันนะ บรรยายยาวๆมันส์ๆ แบบคนอื่นไม่เป็นอะค่ะ

คือเราเป็นคนที่จมูกไม่ค่อยมีสันกับเค้า หน้ามันดูหักๆ ไปนิดอะ เลยอยากเสริมมากๆ แต่ไม่กล้าหรอกตอนแรก ผ่านมาหลายปีกว่าจะตัดสินใจลุย
โชคดีที่มาเจอ ดีมอร์คลินิก เจอคุณหมอ อ้น ฉัตรพล เลยได้ทรงสวยมากๆ แถมปลอดภัยอีกด้วย (คุณหมอท่านจบศัลยแพทย์ตกแต่งโดยตรงเลย)

อ่ะมาดูกันเลยละกันค่ะ รูปหลังทำ 1 เดือนนะค่ะ  ทำรูปเปรียบเทียบขึ้นมาเองแล้วก็ส่งไปอวดทางคลินิกเค้าด้วยแหละค่ะ

จะคอยแวะมาเรื่อยๆ นะค่ะ มีอะไรก็สอบถามมาละกันค่ะ เล่าเองไม่ค่อยเป็นหรอกค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากค่ะ อยากทราบราคา กับ สถานที่ค่ะ
หน้าหวานขึ้นเนอะจมูกทรงดูสวยธรรมชาติมากๆ
จมูกสวยดูเป็นธรรมชาติ ดูไม่โด่งมาก  สวัสดีครับ
จมูกสวยนะคับ คุณหมออะไรคับแล้วจมูกผู้ชายคุณหมอทำสวยไหมคับ
ก่อนทำก็สวยยุนะ แต่หลังทำสวยขึ้นเยอะเลยอ่ะ
ทรงสวยดูธรรมชาติดี เข้ากับหน้ายุ่
สวยดูดีเป็นธรรมชาติ ผมนิชอบเลยคับ
ก่อนทำก็สวยยุแล้วนะ แต่หลังทำยิ่งสวยเข้าไปอีก ดูดีอ่ะ
สวยดีอ่ะ ทรงเข้ากับหน้าเป็นธรรมชาติมากๆเรย
จมูกทรงดูเป็นธรรมชาติมาก สวยค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
ใช้ซิลิโคน ของอะไรคะ.  ออกมาสวยได้ขนาดนี้เลยอ่ะ
ปลายจมูกสวยมากเลยอ่ะ ชอบๆๆ
จมูกสวยนะค่ะ ดูมีมิติขึ้นเนอะ ตอนทำบวมกี่วันหรา
ทรงจมูกสวยนะ ดูธรรมชาติดีอ่ะ เริ่ดๆ
สวยๆ ดูเป็นธรรมชาติดี ชอบมากเลยอ่ะ ทรงแบบนี้
จมูกงามมากกก ค่ะมีแนะนำหรือปรึกษา
ให้เข้ากับทรงหน้าของแต่ละคนไหมค่ะ
ตอนนี้ทรงเป็นไงบ้างคะ อยากเห็นรูปปัจจุบัน ยังไงมาอัพเดทให้ดูบ้างน๊า
สวยมากเลยคะ เป็นทรงหยดน้ำตรงปลาย ดูเป็นธรรมชาติดี
ชอบๆอ่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี
ทรงจมูกสวยมากเลยคะ หน้าดูมิติขึ้นด้วย
เสริมแล้วหน้าดูสวยขึ้นอ่ะ ทรงจมูกก็สวยนะ
ซิลิโคนของอะไรคร้า...?
ซิลิโคนของอะไรคร้า...?
ก่อนทำทรงจมูกก็โอเคอยู่แล้วนะ แต่พอหลังทำสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้