ดู: 3108|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] รีวิวแก้และเสริมจมูกใหม่กับหมอเปิ้ล พลศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ สมาชิก dungdong วันนี้ มายด์ จะมาขอแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูก ให้เพื่อนๆได้ทราบกันค่ะ ^^

ตัวมายด์เพิ่งไปทำศัลยกรรมจมูกกับคุณหมอเปิ้ล พลศักดิ์ จากการแนะนำจากรุ่นพี่หัวหน้าที่ทำงานคนหนึ่งมาค่ะ

มายด์เลยหาข้อมูลจาก ชื่อหมอ ผลงานของคุณหมอในเน็ต ทั้งอินสตราแกรม และเฟสบุค youtube เห็นผลงานแต่ละเคสที่

ผ่านมาสวยและดูเป็นธรรมชาติมากๆ นอกจากนี้ยังเห็น เน็ตไอดอล ดารา เซเล็บ มากมายผ่านมือหมอเปิ้ลคนนี้มามากแล้ว

ดิชั้นเลยไม่ลังเลที่จะขอคำปรึกษา เลยขอทำนัดเพื่อเข้าไปขอคำแนะนำจากคุณหมอ

ต้องเริ่มเล่าก่อนว่า จมูกของดิชั้นดูเป็นแท่งไม่เป็นธรรมชาติ และโอกาสเสี่ยงที่จะทะลุ รูจมูกเหลือน้อยและแคบเล็กมากๆ

โดนตัดปีกจมูกไปแล้วเกือบ 2 ครั้งจากที่อื่นมาค่ะ

แต่พอมาเห็นผลงานของคุณหมอ ขอบอกว่าสวยและเป็นธรรมชาติมากๆ ค่ะ

คุณหมอใจดีและเป็นกันเองมากๆ การผ่าตัดทุกอย่างดำเนินการในห้องผ่าตัดในโรงพยาบาลทั้งหมด

มีเจ้าหน้าที่คอยดูแลอย่างดี คุณหมอเปิ้ลใจดี ใจเย็นมากๆ ค่ะ คอยให้คำแนะนำต่างๆ นาๆ เป็นกันเองมากกกกกก

ขั้นตอนแก้ทำค่อนข้างนาน เพราะคุณหมอบอกว่าซิลิโคนจมเข้าไปค่อนข้างลึกและสั้นมากๆ ทำให้ถอดยากมาก

ตอนผ่าตัดเสร็จเห็นภาพซิลิโคนเก่าที่ถอดออกมาทั้งเล็ก ทั้งสั้น ทั้งทื่อและดูแข็งมากๆ

แต่พอคุณหมอแก้ไขและเสริมให้ใหม่อยากบอกว่าชีวิตเปลี่ยนเลยค่ะ สวยมากๆๆ ปลื้มปริ่มค่าาาาาา

ยังไงดิชัั้นขอแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูกให้เพื่อๆได้พิจารณากันค่ะ เพราะเดี๋ยวนี้จะทำที ต้องศึกษาข้อมูลกันดีีดี

ทั้งแพทย์ที่ทำ ยี่ห้อ คุณภาพ วัสดุที่เสริม เพื่อที่จะได้ไม่ต้องมานั่งแก้ไข ให้เจ็บตัว และเสียเงินเพิ่ม ค่ะ

ขบอคุณค้าาาาาาาาา ^^^^^^^^^
โพสต์ 2015-5-22 19:28:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ แล้วคลินิคหมออยู่ตรงไหนคะ
โพสต์ 2016-1-3 14:03:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าคุณหมอทำอยู่ที่ไหนค่ะ มีเบอร์ติดต่อคุณหมอไม๊ค่ะ
โพสต์ 2016-4-20 12:56:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย realkam เมื่อ 2016-4-20 12:58

ตอนนี้ปีกว่าแล้ววววววววว
รัดแกนแล้ว
ทรงเปนยังงัยบ้างค่ะ
รอชมรีวิวอยุ๋นะคร้าา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้