ดู: 1472|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูก3เดือน คุณหมอปิติ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อแอมค่ะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอปิติ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

ก่อนเสริมศึกษาข้อมูลมาหลายที่มาก มีคนแนะนำให้ดูรีวิวคุณหมอปิติ
ก็เลยตัดสินใจทำ อยากทำมากเพราะแอมเป็นคนไม่มีจมูกเลย
เนื้อจมูกน้อยและจมูกแบนมากๆ เวลาถ่ายรูปก็ไม่สวย ตาจะไหลมารวมกันอยู่แล้ว5555
ที่นี่แนะนำดีมากค่ะ เค้าแนะนำให้ทำซิลิโคนอเมริกา แอมบอกว่าอยากได้โด่ง
คุณหมอก็บอกว่าเนื้อน้อย ถ้าเอาที่โด่งก็เอาแบบปลอดภัยเท่าที่เนื้อเราได้นะ
แอมก็ตามใจคุณหมอค่ะอยากสวยแบบปลอดภัย ทำเสร็จก็ไม่ค่อยเจ็บเท่าไร
มีแต่อาการบวม ไม่เขียว ไม่ช้ำ ปัจจุบันจมูกครบ3เดือนแล้ว
ใครๆก็บอกเป็นธรรมชาติและเข้ากับใบหน้ามาก
ชอบมากๆเลยค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากครับ หมอทำเจ็บไหม

กี่วันหายบวมออกไปนอกบ้านได้ครับ
ทรงสวยรับกับหน้ามากค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-19 15:22:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ichorn ตอบกลับเมื่อ 2015-3-15 17:47
สวยมากครับ หมอทำเจ็บไหม

กี่วันหายบวมออกไปนอกบ้านได้ครับ

อาทิตย์เดียวก็ดีขึ้นค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-19 15:24:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pronpisut ตอบกลับเมื่อ 2015-3-16 19:47
ทรงสวยรับกับหน้ามากค่ะ

ขอบคุณค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-19 15:24:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อิอิ ขอบคุณค่ะเตง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้