เจ้าของ: nuchinarak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำปากกระจับมาที่ dmor clinic 3 เดือนแล้วชอบมาก ตอนแรกกังวลสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 17:40:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
lowlow ตอบกลับเมื่อ 2015-3-19 16:23
ราคาเดียวได้ทั้งกระจับทั้งปากบางหรือป่าวค่ะ

ไม่ใช่คะ ราคา 12,500 เนี๊ยะ เราทำปากบนอย่างเดียวคะ
อยากเห็นรูปตอนยิ้มจังค่ัะ
สวยมากค่ะมั่นใจได้เรยค่ะแวะมาโชว์ปากสวยๆให้ชมบ้างนะค่ะ
ทรงกำลังโอเคเลยนะค่ะ ราคานี้ยังได้อยู่มั้ยอ่ะ
ทรงสวยจัง เอาใครเป็นแบบอ่ะค่ะ
ทรงสวยจัง เอาใครเป็นแบบอ่ะค่ะ
ปากเป็นกระจับสวยจิงๆค่ะ
ตอนนี้ราคาเท่าไหร่คับ
รูปทรงปากสวยจริงๆค่าา
อยากได้ทรงนี้คะสวย
ปากสวยค่ . แต่แอบกลัวเห้นหลังทำบางคนน่ากัว
บนล่างเท่าไหร่คับ มีค่าใช้จ่ายไรเพิ่มอีกไหมคับ
ปากสวยน่ารัก จิ้มลิ้มเลยยย❤
สวยอ่ะ  อยากทำมากเลยค่ะ เราสามารถเลือกทรงเองได้ไหมค่ะ
สวยจังครับปาก
ทำไมตอนนี้ราคาด้านละ 20000  แล้วอ่ะคะ แต่มีโปร 15000 + ค่ายา 1250  งงงง
ปากเป๊ะเลยค่าาา
ปากสวย พูดเลย
ปากสวยน่ารัก จิ้มลิ้ม รักเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้