ดู: 7349|ตอบกลับ: 54
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำปากกระจับมาที่ dmor clinic 3 เดือนแล้วชอบมาก ตอนแรกกังวลสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะ พอดีไปทำปากกระจับที่ dmor clinic มา เห็นรีวิวเค้าเยอะดี สวยๆทั้งนั้น ไอ้เราก็มีกังวลนิดหน่อยว่าจะทำดีไม่ดี เพราะเดิมปากดูกว้างอยู่แล้ว ถ้าทำปีกนก ยกมุมก็กลัวว่าทำให้ปากดูกว้างเกินไป

ตอนแรกที่เข้าไปปรึกษา ไปปรึกษากับคุณหมอ ที่ประจำอยู่คลินิกเค้าก่อน ไม่แน่ใจว่าเป็นคุณหมอเจ้าของหรือเปล่า ตัวเล็กๆ พูดจาน่ารักดี  ตอนปรึกษาให้คำแนะนำตรงไปตรงมาดี อันไหนทำได้ก็บอกได้ ไม่ได้ก็บอกไม่ได้ ออกมาแล้วสวยไม่สวยยังไง เรื่องปีกนก ยกมุม คุณหมอเค้าก็เคลียร์ให้เข้าใจ และก็แนะนำดีมากๆ เลยตัดสินใจจองเลย แต่ตอนแรกยังหาวันลางานไม่ได้ เลยยังไม่ลงวันที่ไว้

สรุปกว่าจะได้ทำ ปาเข้าไปเดือนธันวาเลย ตอนทำมาทำกับคุณหมอโอ๋ อาศยา อันนี้จำแม่นๆ เพราะมีอะไรจะได้มาให้ดูแลได้ถูกคน 555 แต่ก็ไว้ใจแหละ เพราะเห็นผลงานรีวิว และก็คุณหมอก็จบศัลยแพทย์ตกแต่งโดยตรงมาเลย ปลอดภัยชัวร์ล้านเปอร์เซ็นต์ 55555

วันมาทำ ก็คนรอคิวเพียบเลย เพื่อนเพียบส์ ส่วนใหญ่ปากกระจับซะทั้งนั้นเลยอะคลินิกนี้ ดีๆ ตัดสินใจถูกและ

พอทำเสร็จออกมาโอมากๆ   แต่พอผ่านไปๆ ช่วงก่อนวันตัดไหม2สัปดาห์แรก รู้สึกนอยด์อะ เพราะไม่ชอบติ่งตรงกลางแหลมมากไป อยากได้แบบรรมชาติ และก็แจ้งคุณหมอโอ๋ เค้าไว้แล้วด้วยนะ ก็โมโหว่า ทำไมยังได้แหลมๆ แบบนี้อีกเนี้ยยยย นอยด์สุดๆ ถึงมากที่สุด

พอวันตัดไหม มาเจอคุณหมอตัวเล็กๆ คนเดิมคนที่ปรึกษาตอนแรก ตัดไหมให้ ก็ถามแกใหญ่เลย ว่าทำไมได้แบบนี้ มันะแหลมมากมั้ย จะหายแหลมมั้ย
คุยไปคุยมาตั้งนาน ก็สรุปว่า มันจะไม่แหลมแน่นอน ที่ดูแหลมเพราะยังไม่ตัดไหม พอตัดแล้วมันจะค่อยๆ คลายตัว แกเล่นบอกว่าถือศีล5 เลยต้องยอมแกเลย แกคงไม่โกหกแน่นอน 5555

ก็รอๆๆ เดือนแรกก็นอยด์อยู่ น้องเจ้าหน้าที่คลินิกก็คอยสอบถามอาการมาเรื่อยๆ น่ารักดี  แต่ก็ยังรอทรงอะนะ

จนวันนี้ประมาณ 3 เดือนแล้ว เห็นทรงชัดเจนขึ้น ชอบมากกกกกกกกกกกกกกก  ได้อย่างที่ต้องการเป๊ะ ตรงกระจับไม่แหลมเว่อร์ ดูธรรมชาติมากๆ เลยส่งไปอวดน้องที่คลินิกเค้าด้วย อิอิ  

รมณ์ดีและ อิอิ ชอบอะ  อะมาดูภาพก่อนหลังทำกันค่ะ

ก่อนทำค่ะ  ปากหนาและดูกว้างนิดนึงนะ

หลังทำ 3 เดือนค่ะ

เปรียบเทียบชัดๆ นะ

ชอบมากๆๆๆๆ ตอนนี้ รู้งี้เชื่อหมอเค้าแต่ทีแรก ไม่นอยด์ดีกว่า หน้าแก่เพิ่มไปฟรีๆเลย 55555

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
คุณหมอรับแก้ปากหรือเปล่าคะ
สวยมากเรยคร้าา ทำมาเท่าไหร่คะ
สวยมากเรยคะ .กี่วันหายบวมคะ กำลังหาที่ทำคะ
สวยคับ คล้ายๆอั้มอยู่นะ
สวยดีค่ะ แต่น่าจะให้เห็นทั้งหน้าเนอะ เพราะเห็นบางคนบอกว่าทำปากแล้วหน้านี้เปลี่ยนเลย อยากจิทำมั้ง
ราคาเดียวได้ทั้งกระจับทั้งปากบางหรือป่าวค่ะ
รูปที่2เหมือนปากอั้มเรยคะ
ปากสวยจังคะ .ชอบทรง
สวยคร้า คล้ายปากอั้มเรยอ่ะ
สวยคะ บน-ล่าง เท่าไหร่หรอคะ
สวยจัง บวมนานมั้ยอ่ะค่ะ
สวยจัง บวมนานมั้ยอ่ะค่ะ
น่าจะถ่ายให้เห็นทั้งหน้าเลยนะค่ะ หน้าคงเปลี่ยนเยอะเลย
ปากสวยมากเลบยค่ะ คล้ายอั้มเลยอ่ะ ชอบทรงมากๆเรย
สวยมากเลยอ่ะ
ปากสวยมากเรยคะ .คล้ายๆอั้ม เรยอ่ะ
สวยเลยค่ะ ดูน่ารักขึ้นด้วยนะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 17:35:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
snapasorn ตอบกลับเมื่อ 2015-5-9 10:44
คุณหมอรับแก้ปากหรือเปล่าคะ

รับแก้นะคะ @snapasorn ลองโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ 0923413634 หรือหรือแอดไปคุยได้ที่ไอดีลาย dmorclinic นะคะ ลองดูคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 17:35:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kookkainaka ตอบกลับเมื่อ 2015-3-10 23:17
สวยมากเรยคร้าา ทำมาเท่าไหร่คะ

เราทำมา 12,500 บาทคะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 17:38:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
maycherry ตอบกลับเมื่อ 2015-3-12 10:08
สวยมากเรยคะ .กี่วันหายบวมคะ กำลังหาที่ทำคะ

สำหรับเราประมาณหลังตัดไหมคะ ถึงจะหายปวดเป็นปกติ ช่วงแรกๆเรายอมรับว่านอยด์มากคะ แบบว่าหายบวมช้ามาก แต่คุณหมอและพนักงานที่นี่ก็คอยดูแลเรา ให้กำลังใจเราดีมากคะ พอหายเป็นปกติเท่านั้นแหละ สวยเลยคะ 555+
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 17:39:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
hunzza ตอบกลับเมื่อ 2015-3-15 23:46
สวยคับ คล้ายๆอั้มอยู่นะ

เพื่อนๆ ก็ชมว่าคล้ายอั้มเหมือนกันคะ  ปลื้มมากคะ หมอโอ๋สุดยอดไปเลยคะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 17:40:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ausbah ตอบกลับเมื่อ 2015-3-16 23:22
สวยดีค่ะ แต่น่าจะให้เห็นทั้งหน้าเนอะ เพราะเห็นบางคนบอกว่าทำปากแล้วหน้านี้เปลี่ยนเลย อยากจิทำมั้ง

อายหน้าจริงๆคะ ปากสวยหน้าเปลี่ยนแน่นอนคะ สวยมากขึ้นกว่าเดิม 555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้