เจ้าของ: youznfriendz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก by หมอชัยรัตน์ BB Clinic ทองหล่อ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ดูเหมาะดีคะ เท่าไหร่
น่ารักดีจ้า เสริมมาแล้วหล่อขึ้นเนอะ
youznfriendz ตอบกลับเมื่อ 2015-3-2 16:05
ราคาจริงๆ 30,000 แต่ผมจองตอนมีโปรโมชั่น เหลือ 15,000 ครับ

รวมค่ายาด้วย มั้ยค่ะ รวมๆ ทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะ
จมูกโด่งดีจ้า
หล่อดีคะ ดูโด่งขึ้นมากด้วย
หล่อขึ้น จมูกดูเป็นทรง
หายบวมไวนะค่ะ ทานอะไรช่วยหรอค่ะ
ตอนแรกดูไม่ออกเลยว่าจะออกมาดูหล่อขึ้นขนาดนี้ พอจมูกเข้ารูปแล้วดูดีมากเลยคะ
ก็ดูโด่งขึ้นคะ ทำแล้วหล่อเข้ากับหน้า
ให้ผ่าน ทรงสวยมากค่ะ
ชอบทรงจมูก ทำแล้วหล่อดีๆ
หล่อดีคะ เสริมมาเข้ากับใบหน้า
หล่อขึ้นเยอะเลนนร้าาา
หล่อดูดีขึ้นมากเลย
หล่อ น่าร๊ากกก
เข้ารูปแล้วดูดีจิงๆ
หล่อ อ่าาา ดูดีมั๊กๆๆจร้า
ดูดีขึ้นมากๆๆเลยยย หล่อขึ้นด้วย
จมูกสวย หล่อขึ้นมากเลย 15000 นี่รวมหมดทุกอย่างแล้วใช่ไหม
5 วันนี่ทรงก็เริ่มชัดแล้ว หล่อขึ้นเยอะคะ
ทรงสวยค่ะ โด่งดี
หล่อเลย ราคาก็คุ้มสุด
หล่อเลย ราคาก็คุ้มสุด
หล่อขึ้นจ้า จมูกที่เสริมมาดูดีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้