เจ้าของ: youznfriendz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก by หมอชัยรัตน์ BB Clinic ทองหล่อ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
บวมน้อยดี ทานอะไรเป็นพิเศษรึป่าวค่ะ ทรงจมูกก็สวยมาก
จมูกทรงสวย ดูดีๆ
ทรงสวย เสริมแล้วดูดีขึ้นนร้า
จมูกทำมาแล้วดูดีเลยจ้า ทรงสวยๆ
ทำแล้วดุดีขึ้นมากเลยค่ะ
อยากรู้ว่าจัดฟันมานานยังค่ะ แล้วถ้าจัดอยู่ไปเสริมจมูกมีผลอะไรไหมค่ะ
ดูดีขึ้นนะค่ะ จมูกสวยดีค่ะ
จมูกเข้ากับหน้ามากค่ะ เราก็ทำที่ บีบี เหมือนกันค่ะ ประทับใจที่นี่มาก ^^
http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=118212&extra=
ทรงสวยเข้ากับรูปหน้า ดูหล่อขึ้นเยอะเลย
หล่อขึ้นมากเลยคะ อัพเดทรูปเยอะๆนะค่ะ สนใจ บีบี เหมือนกันจ้า
จมูกทรงสวยรับกับใบหน้ามากๆ
สวยสมราคาดีคะ เราก็มองๆอยู่ว่าจะไปเสริมเหมือนกัน
ดีแล้วค่ะ หล่อแบบปลอดภัย ดูดีมากๆจ้า
จมูกสวยสมราคาดี ลงรูปอีกนะค่ะ ติดตามๆ
เข้ากับรูปหน้าดี ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทรงจมูกสวยดีครับ ไม่เวอร์เกิน อัพเดทปัจจุบันด้วยนะ มุมข้างๆอ่ะคราบ

คุณหมอประจำอยู่ที่สาขาทองหล่อใช่มั๊ยค่ะ
ไม่เขียวไม่ช้ำจิงๆค่ะ ขอบคุณสำหรับกระทู้ดีๆ
จมูกดูดีสมราคาคะ
ตรงสันดูดีขึ้นโด่งขึ้น หล่อค่ะหล่อ
ดูดีขึ้น ทรงเข้ากับรูปหน้าดี
ดีที่ไม่ช้ำเลย บวมนิดหน่อย หายไวๆจ้า
จมูกสวยดีคะ เหมาะกับจขกทดี
ดูดีขึ้นคะหลังเสริม ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้