เจ้าของ: youznfriendz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก by หมอชัยรัตน์ BB Clinic ทองหล่อ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
เข้ารูปคงหล่อมาก รอชมๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดูดีขึ้นเยอะเลย รอชมเรื่อยๆจ้า

คะแนน

1

แทบไม่ได้ดูจมูกเลยอ่ะ
ขนตาสีขาว เท่เว่อออออ
ถามนิดนึง ขนคิ้วกับขนตาเป็นตั้งแต่เกิดเลยรึเปล่า
คือเราว่ามันเก๋มากเลย ชอบอ่ะ
หล่อดีค่ะ ยุบแล้วรีวิวอีกเยอะๆนร้า

คะแนน

1

ไม่ช้ำเลย หลังทำดูแลยากมั๊ย

คะแนน

1

จมูกสันสวยมากๆเลยค่ะ

คะแนน

1

พอหายบวมแล้วจมูกเป็นสัน หล่อๆเลยจร๊

คะแนน

1

เข้ากับรูปหน้ามากๆอ่ะ ^^

คะแนน

1

หายบวมเข้ารูปหมดยังคร๊ มีรูปตอนปัจจุบันมั้ยค่ะ

อยากเห็นทรงชัดๆจัง แต่แค่ที่ลงมาก็สวยแล้วน่ะ

คะแนน

1

หน้าเปลี่ยนเลยน่ะ ดูดีขึ้น

คะแนน

1

เวลาทำนี้กว่าจะเข้ารูปนานมั้ยค่ะ แล้วมันบวมมากรึป่าว

เรากำลังจะไปจองคิวทำอ่า อยากได้ข้อมูลเยอะๆ

คะแนน

1

38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-12 11:36:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Midition ตอบกลับเมื่อ 2015-5-11 16:13
เวลาทำนี้กว่าจะเข้ารูปนานมั้ยค่ะ แล้วมันบวมมากรึป่าว

เรากำลังจะไปจองคิวทำอ่า อยากได้ข้อมูลเยอะๆ

กว่าจะเข้ารูปจริงๆ ก็ประมาณ 1 เดือนครับ

ของผมบวมไม่มากเลย ประมาณ 4 วันเท่านั้น ก็ออกไปข้างนอกได้แล้ว

แต่ผมกินยาค่อนข้างโหดคือ ยาลดบวมมื้อละ 2 เม็ด กับใบบัวบกมื้อละ 3 เม็ด
โชคดีมากๆเลยอ่ะ ดูไม่ค่อยบวมเลย

พี่เราทำมาบวมน่ากลัวมากๆๆ แต่ตอนนี้เข้าที่แล้ว
แรกๆบวมหน้ากลัวเชียว พอหายแล้วหล่อดีน่ะค่ะ

คะแนน

1

ทำออกมาดูดีน้าา เข้ารูปเดือนนึง หรอ

^^ ก็เข้าเร็วอยู่จร้า สงสัยต้องหัดกินยาไว้

เวลาทำจะได้เตรียมพร้อม ;)) ขอบคุนสำหรับข้อมูลดีๆจร้า
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 14:43:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
papakiss ตอบกลับเมื่อ 2015-5-5 23:11
หายบวมเข้ารูปหมดยังคร๊ มีรูปตอนปัจจุบันมั้ยค่ะ

อยากเห็นทรงชัดๆจัง แต่แค่ที่ลงมาก็สวยแล้วน่ะ

อันนี้กระทู้ตอน 2 เดือนครึ่งนะครับ เข้าที่แล้วครับ :)

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1#pid1572414
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 14:45:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Midition ตอบกลับเมื่อ 2015-5-11 16:13

ขออภัยที่เข้ามาตอบช้าครับ กว่าจะเข้ารูปจริงๆ ก็ประมาณเดือนนึงครับ

ของผมบวมไม่มากนะ วันที่ 4 ก็ออกไปข้างนอกได้แล้ว เป็นกำลังใจให้นะค้าบ ^^
หล่อๆเลยคร้า
เสริมมาจมูกสวยดี ทำมาเท่าไหร่

บวมน้อยมากเลยครับ
เสริมแล้วเปลี่ยนไปดีคะ หล่อขึ้นๆ
จมูกสวยดีค่ะ ดูดีขึ้นๆ
อยากทำบ้างเลย อาทิตนึงก็ออกจากบ้านได้แล้ว
โชคดีมากเลยคะ ไม่ช้ำไม่บวม เสริมมาก็ดูดีขึ้นมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้