ดู: 4321|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ดีไซน์&ปรับรูปหน้ารับทรัพย์ ไม่ต้องศัลยกรรมที่เมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanzy99 เมื่อ 2015-2-24 10:09

สวัสดีคะ เป็นอีกคนที่มีปัญหาเรื่องรูปหน้า หน้าบานๆบ้านๆ แล้วก็มีปัญหาเรื่องไขมันบริเวณแก้มที่มีเยอะมากๆ พอเริ่มมีปัญหาแบบนี้ก็เริ่มหาข้อมูลอย่างจริงจังเลยคะ ได้มีโอกาสเข้าไปปรึกษากับพี่ที่ดูแลเราที่เมโกะคลินิก เพราะเราเป็นลูกค้าของเมโกะมานาน ทางเจ้าหน้าที่ก็แนะนำว่าที่เมโกะคลินิกสามารถปรับรูปหน้าได้นะคะ ปรับโหงวเฮ้งให้ด้วยคะ โดยใช้เทคนิคการดีไซน์ใบหน้าเฉพาะบุคคล ดูแลเฉพาะจุด ตอนแรกเราก็งงว่า ทำได้เหรอ?? เพราะเคยไปปรึกษาที่อื่นมาๆ หน้าบานๆแบบเรา ฉีดน้องโบ (ท๊อกซ์) อย่างเดียวเลยคะ แต่ด้วยเพราะความ งง บวกกับความอยากลองนี่แหละคะ ถึงตัดสินใจทำ ไม่น่าเชื่อว่าจะทำให้ดูดี หน้าเรียว แถมยังรับทรัพย์เพิ่มอีกล่ะคะ ขออนุญาตปิดตานะคะ แบบว่าเราเขินนะคะ อิอิ คุณหมอบอกว่าหมอเก็บรายละเอียดบนหน้าให้ด้วยคะ เราฉีด Filler และใช้ Botox แก้ปัญหาบนหน้าเราคะ

ก่อนทำ

หลังทำคะ

เปรียบเทียบคะ

ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยเลยค่ะ หลังฉีดกี่วันถึงจะเห็นผลเต็มที่คะ
ขอราคาค่าเสียหายด้วยค่ะ
สวยขึ้นเยอะมาก ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ แล้วอยู่ถาวรรึเปล่า
ราคาเท่าไหร่คะ เปลี่ยนหน้าเรียวไปเลยคะ  
สวยเลยค่ะ หน้าเรียวได้รูปมากๆ
ราคาประมาณเท่าไหร่คะ
wow ๆ ๆ ๆ หน้าที่ดูมีโหนกแก้มสูงแบบผู้ชายหน่อยๆ หน้าที่ใหญ่ด้วย ดูหายไปเลย ทำอะไรบ้าง
บอกหน่อยซิ หน้าดูเรียวยาวขึ้นด้วย
หน้าเรียวขึ้นมากเลย
แค่หน้าเรียว ก็ทำให้สวยขึ้นมากเลย เริ่ดค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-25 12:52:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆๆที่เข้ามาให้กำลังใจและติชมนะค่ะ พอดีหน้าเดิมเป็นคนหน้าใหญ่มากคุณหมอหมอที่เมโกะแนะนำให้ฉีดfiller และร้อยไหม ตอนแรกแอบตกใจเล็กน้อย (โอ้หน้ามีปัญาเยอะขนาด) คุณหมอบอกจะฉีดfiller   ให้ก่อนและนัดอีก7วันร้อยไหมค่ะ ค่อยโล่งอก รีบให้คุณหมอจัดเลยค่ะอย่างด่วน วันแรกก็จัดไป 5หลอดคร่าหน้าที่ดูกว้างๆๆเล็กลงทันตาเห็น ชอบๆๆๆๆสุดๆๆ หน้าเล็กไม่ต้องผ่าตัดดีใจจัง คิดค่าเสียหายค่ะวันนั้นก็หมดไป 70,000 บาท ค่ะเพื่อนๆๆแอบแพงหน่อยแต่คิดว่าคุ้มมากค่ะ มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น เพื่อนๆๆสนใจลองติดต่อดูนะค่ะ คุณหมอน่ารักใจดีค่ะ อ๋อลืมบอก คุณหมอบอกfiller จะอยู่กับเราได้ปีครึ่งเลยทีเดียว
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
สวยมากๆค่ะ
หน้า เรียว สวยขึ้นมาก เห็นแล้วอยากทำบ้างเลยค่ะ
สวยมากค่ะ น่าสนใจมาก
โหวว สวยขึ้นมากเลยค่ะ
สวยมากๆ เลยค่ะ
สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ หน้าดูเด็กลงด้วยค่ะ
หน้าดูเด็กลงไปเยอะเลยค่ะ สวยมาก
สวย หวาน ขึ้นมากเลยค่ะ
สวยขึ้นมากค่ะ หน้าดูเด็กลงด้วย
หน้าเป๊ะมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้