ดู: 1319|ตอบกลับ: 5

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ช่วยด้วยค่ะ.... ขาพรุนเลยค่ะ .... หมอบอย yb holistic clinic

[คัดลอกลิงก์]
ดูดไขมัน หมอบอย Yb holistic clinic.jpg

เหมือนไปสนามลบมาเลยค่ะ  วันนี้ทำได้วันที่สามแล้วค่ะ ไปเปิดผ้าดูแผลที่คลินิกมาเมื่อเช้าค่ะ เปิดมาแบบว่า โห แผลรอบขาเลยคร้าาาาาาา
ยังกะโดนยิ่ง ปืนลูกซองมาเลยค่ะ เห้ออออ เพรีย......  เราทำมาเมื่อวันที่ 17 ที่ผ่านมา ไม่เคเปิดแผลเลยค่ะ แบบว่าลุกไม่ไหวเลย นอน ลุกเดินไปเข้าห้งน้ำอย่างเดียว
คือแบบว่า สุด ๆ ไปเลยค่ะ ไอ้ดูดไขมันทั้งขาเนี้ย สาบานว่า จะไม่ทำอีกแล้วค่ะ ( จะไม่ให้อ้วนอีก จะได้ไม่ต้องทำอีก )

ถามว่าผลการรักษาก่อนหลังทำ สามวันเป็นอย่างไร ยังค่ะ ยังไม่กล้าบอกว่า มันจะดี เหมือนที่ตั้งใจไว้ไหม ลดลงนะ เห็นอยู่ค่ะ ว่ามันลดลงแล้วค่ะ หลังจากนี้ เปิดผ้า คลายผ้าแล้วมันจะบวมเพิ่มอีกหรือป่าว ไม่รู้ค่ะ กลัว....  กังวล... เจ็บ.... โอ้น สะหมองจะระเบิดแล้วค่ะ

ที่สำคัญนะ ซื้อคอร์สแบบเหมาทั้งตัวไว้ค่ะ นี่แค่ทำขานะค่ะ ไหนจะท้องอีก แขนอีก โอ้ย คืนคอร์สได้ไหมเนี้ยยยย

" ตราบใดที่ขายังไม่หาย ยังไม่เห็นผล ฉานจะไม่ทำอีกเด็ดขาด "

เมื่อเช้าหมอให้รูปก่อนทำาค่ะ

พอมาเปิดดูรีวิวคน อื่น มีถังไขมัน แล้วไหน ๆ ๆ ถังไขมันฉันละ ทำไมเขาไม่ให้รูปเรามาด้วยน้าาา " นึกในใจ เขาดูดให้เราจริงไหมน่ะ "
" คิดอีก แหม่ ถ้าไม่ดูด แล้วมาเปิดแผลฉันเยอะขนาดนี้นะ ตบค่ะ "

รอดูผลดีกว่าเนอะ
โพสต์ 2015-2-21 10:50:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเราก็ทำ มา 5 จุดค่ะ

กับคุณหมอทรงยศแถวๆรัชดา

มีแผลเล็ก ตรงขอบ บิกินี่ ข้างละจุด และด้านหลัง มีแผล ใต้ก้น ข้างละจุด

หลังตัดไหมคุณหมอให้ทายา ชื่อ Eraze ตรงแผล ช่วยให้รอยแผลเป็นหายไวมากนะคะ

ลองซื้อมาทาดูคะ

ขอให้หายไวไวนะคะ มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=106031
โพสต์ 2015-2-21 14:30:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถึงสนามรบเลยหรอครับ 555
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-23 08:48:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
uri_u ตอบกลับเมื่อ 2015-2-21 10:50
ของเราก็ทำ มา 5 จุดค่ะ

กับคุณหมอทรงยศแถวๆรัชดา

ขอบคุณคร่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-23 08:49:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sunnnx ตอบกลับเมื่อ 2015-2-21 14:30
ถึงสนามรบเลยหรอครับ 555

จินตนาการ ล้วนๆ 555555555
โพสต์ 2015-3-13 11:18:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด

โอ้ววแผลโหดมาก แต่ขาเล็กลงนะคะ ^ w ^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้