ดู: 14081|ตอบกลับ: 101
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

++ เสริมจมูกหลังหู แบบ OPEN กับปากกระจับที่ดีมอร์ รู้สึกดีมากๆเลยคะ !!

[คัดลอกลิงก์]
     สวัสดีเพื่อนๆ ตอนแรกก็คิดอยู่นานว่าจะมารีวิวดีไหมคือเราเป็นคนพูดไม่ค่อยเก่งนะ และไม่อยากเรียกว่ารีวิวอ่ะ เอาเป็นว่าประทับใจและอยากแนะนำให้กับคนที่จะทำศัลยกรรมครั้งแรกเหมือนเราเอาไว้เป็นแนวทาง หรือศึกษาเอาแล้วกันนะคะ เผือคนที่กำลังมองหามองที่จะทำจะได้ดูเอาไว้เป็นตัวเลือกคะ

เริ่มเลยนะคะ เราชื่อ ปอ เราเป็นลูกค้าอยู่ที่ดีมอร์ ซื้อคอร์ส เลเซอร์หนวดไว้นานแล้วแหละ เวลาไปทำหรือหลังทำเสร็จก้จะเห็นลูกค้าเค้ามาตัดไหม รึไม่ก้มาทำสวยกัน เยอะเลยคะ เราเลยลองปรึกษาจมูกดูคะ คืออยากทำแหละอยากสวย55 คุนหมอแนะนำว่าจมูกเราควรทำ ถ้าทำแล้วจะสวยกว่านี้คะ ฮ่าๆตรงดี  แต่ถ้าอยากให้จมูกมันอยู่กับเราตลอดไปแบบไม่ทะลุก็ให้ใช้เป็นกระดูกอ่อนหลังใบหูไปเลยคะ  พอเราฟังตอนแรกมันดูยิ่งใหญ่นะ55น่ากลัว กลัวหูแหว่ง หูไม่เท่ากัน  คิดไปเรื่อยเลยคะ คุนหมอก็อธิบายให้เราฟังว่าทำโดยใช้หลังหูนอกจากจะปลอดภัยแล้ว ไม่มีรอยแผลเป็นนะคะ  ถึงมีก็นิดเดียว ถ้าไม่สังเกตจะไม่เห็นคะ อีกอย่างคุนหมอเอาแค่นิดเดียวคะ เพราะฉะนั้นหูเราไม่แหว่งรึว่าไม่เท่ากันแน่นอนคะ ใช้ชีวิตได้ตามปกติเลยคะ ฮู้ววว ค่อยยังชั่วแอบกลัว  โดยส่วนตัวแล้วเราอยากทำรอบเดียวจบนะไม่อยากต้องมานั่งเสียตังแก้หลายๆรอบ เสียทั้งเงินเสียทั้งเวลา

เราเลยตัดสินใจ เสริมจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูคะ คุนหมอยังบอกอีกว่าการใช้กระดูกอ่อนหลังหูนอกจากจะช่วยเรื่องกันการทะลุแล้วยังสามารถช่วยต่อปลายจมูกให้ยาวขึ้นมาอีกด้วยคะเหมาะสำหรับคนที่อยากได้ปลายโด่งๆพุ่งๆแนะนำเลยคะ  อ๋อลืมบอกไปเราทำแบบโอเพ่นด้วยนะบางคนอาจจะไม่รุ้จักมันคือการทำโดยเปิดฐานจมูกเพื่อตกแต่งปลายจมูกให้ดูเรียวเล็กด้วยนะ  อันนี้คุนหมอบอกมาคะ  อธิบายดีมากเลยคะจากคนที่ไม่รุ้เรื่องศัลยกรรมอธิบายจนเราเข้าใจคะ  เราคิดว่าทำทั้งทีก้ขอให้มันดีไปเลยและอีกอย่างเรามั่นใจในตัวคุนหมอคะคุนหมอเป็นคนพูดตรงๆดีคะ ไม่พูดเว่อร์จนเกินจริง บางที่ที่เราพาเพื่อนไปปรึกษามาพูดแบบถือทรงไรไปทำได้หมด แอบรุ้มานะคะว่าหมอบางที่ที่ทำก็ไม่ได้จบศัลยกรรมตกแต่งโดยตรงคะ  เราขอเลือกเอาที่ปลอดภัยที่สุดคะเพื่อตัวเราเองคะ  

หลังจากปอคุยเสร็จก็ออกมาจองคะ  สรุปว่าปอทำ โอเพ่น+เสริมจมูก+กระดูกอ่อนหลังหูคะตอนนั้นมีโปรอยู55000 คะ ไม่รวมค่ายา  ปอว่าราคามันโอเคเพราะที่อื่นที่เคยสอบถามราคาสูงมากคะ เกือบแสนแหนะ แพงมาก  ระหว่างทำใบจอง ก็มีลูกค้ามาตัดไหม มาทำปากบาง ปากกระจับ  สวยๆทั้งนั้นเลยคะ ดูแล้วอยากทำเหมือนเค้าอีกแต่คิดว่ายังดีกว่าทีละอย่างเก็บกิเลสไว้ในใจรีบกลับๆ  พอเสร็จเรียบร้อยก้กลับมาบ้านคะ  กลับมาก้มาคิดคืออยากทำประกอบกับปอเป็นแฟนเพจดีมอร์คลินิกอยู่แล้วคะก้จะเห็นรีวิว ปากกับจมูกที่นี่ค่อนข้างเยอะคะ มีแต่เคสสวยๆที่นี่เค้าฮอตฮิตติดลมบนเรื่องปากมากเลยคะ  เราก็ติดสินใจเลยคะไหนๆจะเจ็บตัวทั้งทีก้ขอให้มันทีเดียวไปเลยแล้วกัน โทรเข้าคลินิกพร้อมโอนจองเพิ่มทันทีคะ 55  ได้วันทำวันที่1 ก.พ 58 คุณหมอก็แนะนำงดอาหารเสริม พวกวิตามินอะไรพวกนี้คะ เราก็โอเคเพราะปกติเราไม่ทานอยู่แล้วคะ

พอถึงวันทำคลินิกนัด08.30คะ มาเช้าคะมานั่งรอดีกว่าตื่นเต้นคะ 55  พอคุนหมอมาถึงเราก็เข้าไปปรึกษาอีกรอบเพื่อบอกรูปทรงที่อยากได้ก่อนเข้าทำคะ  เราไม่ได้มีรูปทรงในใจรึเอารูปดาราไปเลยคะ กะว่าให้คุนหมอออกแบบให้ล้วนๆเลยคะ  เอาที่คิดว่าเหมาะกับหน้าเราทำออกมาแล้วสวย ที่สุดก้พอคะ 55 พอคุยเสร็จออกมาล้างหน้า กิน ยา บ้วน ปาก เตรียมตัวเข้าห้องผ่าตัดคะ  แอบกลัวคะเพราะเราไม่เคยทำอะไรมาก่อน เราทำกะคุนหมอโอ๋ อาศยา นะ พูดน้อย น่ารักคะ ดูเหมือนน่าเด้กๆ แต่อายุมากแล้วคะ  พอๆเริ่มๆ เลาะหูก่อนเป็นอันดับแรกคะพอฉีดยาชาเท่านั้นแหละเจ็บจัง ใจเต้นรัวยังกะปืนกล น้ำตาไหลนึกถึงพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์  อธิษฐานขอให้ออกมาสวยมาดี  สาธุๆ กลัวๆเจ็บๆ ให้ตายเหอะทำไมฉีดยาชามันถึงเจ็บขนาดนี้  คุนหมอเริ่มเลาะเอาหลังหูมาใช้เวลาสักพัก
...ต่อที่เม้นท์นะคะ  ดูรูปหลังทำไป2สัปดาห์ก่อนนะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
อยากทราบชื่อคุณหมอจังค่ะ
จมูก สวยงามมาก
หลังหูแบบโอเพ่น นี่เน้นช่วยเรื่องอะไรอะครับ ปลายพุ่งหรือเปล่าครับ
สวยอ่าาา เทึนิคอะรัยค่ะ
สวยทั้งจมูกทั้งปากเลยนะคะ ปัจจุบันเป็นยังไงบ้างนะ  มาอัพเดทรูปให้ดูมั้งสิคะ
ทรงจมูกสวยดีคะ open นี่คืออะไรเหรอคะ
สวยเลยอะ หน้าตาดีอยู่แล้วด้วย
ทรงจมูกสวยดีค่ะ ดูรับกับหน้าจขกทเลยนะคะ.:)
สวยทั้งจมูกทั้งปากเลยคร่าาา แต่คงเจ็บน่าดูน่ะค่ะ ทำพร้อมกันเลย
โอเพ่นทำแบบไหนหราค่ะ ถ้าทำแบบโอเพ่นแล้วจะได้ทรงแบบนิเลยรึป่าวเอ่ย ซิลิดคนอะไร ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทรงเราคล้ายคุณเลย คนละหมอ แต่คลินิกเดียวกัน แต่ของเราไม่ได้เสริมหลังหูนะ ประหยัดไปเยอะ 5555 งบมีจำกัดอะ
สวยมากๆ แต่ราคาเอาเรื่องน่าดู เก็บตังแป็บ
จมูกทรงสวยดูเป็นธรรมชาติมากอ่ะค่ะ มีไอดีไลน์คลินิกมั้ยค่ะขอหน่อยๆ
สวยมากเลยนะ  ว่าแต่ว่า เสริมแต่งปลายกระดูกอ่อนหลังใบหู ราคามันสูงจังเนอะ  สู้ไม่ไหวอ่ะ
เทคนิค โอเพ่นทำยังงัยค่ะ ทรงสวยดีค่ะ ติดต่อคลินิคยังไงค่ะ รบกวนตอบด้วยค่ะ
ทรงจมูกโดนมากๆเลยคะ ชอบตรงปลายแบบนี้มากๆๆเลย
สวยมากๆเลยคะ แล้วถ้าใช้เทคนิกกระดูกอ่อนหลังหู มันจะพุ่งมากกว่านี้ได้มัยอ่ะ พอดีเราชอบแบบพุ่งๆเลย
ทรงสวยมากเลยคะ อยากทำให้ออกมาสวยแบบนี้ ว่าแต่ราคาสูงจังเลยย
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 12:47:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dadazaa ตอบกลับเมื่อ 2015-2-24 16:04
ปากเป็นกระจับสวยดีค่ะ ขนาดปิดตานะยังรู้เลยว่าเป็นคนสวย

ขอบคุณมากค่ะ
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 12:47:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
lida.ja ตอบกลับเมื่อ 2015-2-24 14:01
จมูกสวยอ่ะ  ดูเป็นธรรมชาติดี ไม่เว่อร์เกิน

ขอบคุณค่ะ ชอบมากค่ะ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 12:46:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
soiikelee ตอบกลับเมื่อ 2015-2-21 21:32
หน้าเปลี่ยนเลยนะค่ะ ปากกับจมูกสวยเด่นมาก

81#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 12:46:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มิ้นศรี ตอบกลับเมื่อ 2015-2-20 18:49
จมูกทรงสวยค่ะ ทำได้นานหรือยังค่ะแล้วแต่งปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังหูใช่ไหมค่ะ

ทำได้นานแล้วค่ะ ใช่ค่าแบบโอเพ่นค่ะ
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 12:43:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จำเนียร ตอบกลับเมื่อ 2015-2-18 21:06
สวยมากคะ โด่งพุ่งสวยมาก

79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 12:42:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nabota33 ตอบกลับเมื่อ 2015-2-17 22:18
ราคานี้ยังมีอยู่ไหมอ่ะ .สวยเกินราคามากเราเคยถามที่อ ...

ราคาตอนนี้ไม่ทราบค่ะ ยังไงลองติดต่อคลินิคดูนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้