เจ้าของ: piza_hs
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำปากกระจับ ทรง ณเดชน์ ที่Dmor Clinic มาครับ

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีขึ้นเยอะเลยนะค่ะ ใช้เวลานานมั้ยค่ะกว่าจะหายดี
อยากได้ทรงคล้ายเวียร์คับ คุนหมอจะทำได้ไหม
หล่อขึ้นคับ คล้ายๆนเดชยุ่นะ
คล้ายๆต้นแบบเลยน้าาา สวยยุค่ะ
ทรงสวยมากเลย
คล้ายๆต้นแบบอยู่นะค่ะ สวยๆ
ทรงปากคล้ายนเดชมากคะ คลินิกยุ่ตรงไหนหรอคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

DMOR CLINIC มีหมอโอ๋ อาศยา คนเดียวที่ทำนะคะ
บวมนานมั้ยค่ะ อยากทำแต่กลัวบวมเยอะ

คะแนน

1

อยากทำมั้งเลยคับ อยากได้ปากบางอีกนิด อิอิ
หล่อเรยคับแต่ราคาขึ้นแล้วนะเข้าไปดูในเพจมาอ่ะคับ
เข้าที่แล้วทรงสวยเลย เห็นบอกว่ากว่าจะเข้าที่6เดือนเลยหรอ

คะแนน

1

ทำมาเท่าไหร่ค่ะ ดูดีมากๆเลย

คะแนน

1

สวยคับเหมือนนเดชเรยอ่ มีเบอร์คลินิกไหมคับ
กี่วันสามารถพูดปกติได้คับ
ปากเป้นไงบ้างคับ อัพรุปให้ชมมั่งนะคับ
ปากสวยเลยคร่าา ทำมาเท่าไหร่คะเนี่ย
หมอท่านไหนค่ะ สวยมากๆ
ตอนนี้เป้นไงมั่งคับจขกทอัพให้ชมหน่อยนะคับ
นึกว่าทำแต่ปากผู้หญิง ปากผู้ชายก้สวยนะคับ
ตอนนี้เป้นยังไงบ้างคับมาอัพให้ชมหน่อยนะคับ
ตอนนี้ยังมีโปรมั้ยค่ะ
ตอนนี้ทรงปากเป้นยังงัยบ้างคับ
โปรนี้ยังมีอยู่มั้ยอ่ะ
ตอนนี้เป้นไงบ้างคับ ติดตามนะคับชอบทรงสวยดีคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้