ดู: 1196|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] รีวิวดั้งใหม่ 1เดือน กับ 3อาทิคย์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nadeee เมื่อ 2015-2-13 18:24

ก่อนศัลยกรรมคะ
ไปทำมาเมื่อวันที่ 24 ธันวาที่ป่านมาคะ กับเคสเรียนที่พหลโยธินคลีนิคค่า
แต่ได้ทำกับคุณหมอเอ็ม(ยศวีร์) รู้สึกตอนนี้คุณหมอเอ็มจะทำที่Lareine Clinicคะ  

ใช้ซิลิโครทรางตั้๊กแตนคะ เพราะเป็นคนเนื้อน้อย เลยได้เท่านี้อะ
ปกติมีปลายจมูกค่ะ แต่ไม่มีส่วนของดั้ง
ขอบเราไม่มีเขียวช้ำเลย คุณหมอมือเบามากกกกกกก มีบวมแค่ 3วันเอง บวมสุดๆก็แค่วันที่ 2คะ
วันที่ 4 ก็ออกไปเที่ยวตลาดนัดล่ะ มีแต่คนทักว่าทำที่ไหน อิอิ
ตัดไหมตอนวันที่ 13คะ เพราะว่าหาที่ตัดไม่ได้เลย  ยังมีรอยอยู่บ้างแต่ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็นเลยล่ะคะ
เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆทุกคนนะคะ เพราะความสวยรอไม่ได้ค่า  

ก่อนทำคะ

ก่อนทำคะ

วันแรก

วันแรก

วันที่สอง บวมสุดล่ะ

วันที่สอง บวมสุดล่ะ

วันที่สาม เริ่มยุบคะ

วันที่สาม เริ่มยุบคะ

7วันค่า ก่อนตัดไหม

7วันค่า ก่อนตัดไหม

ปัจจุบันคะ

ปัจจุบันคะ

แต่งหน้าได้สวยแล้วววว

แต่งหน้าได้สวยแล้วววว
โพสต์ 2015-2-14 14:54:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งสวยธรรมชาติ รับกับหน้ามากค่ะ
แผลดูน่ากลัวจัง ขอให้ไม่มีแผลเป็นนะค่ะ
ของเราเสริมได้2เดือน โชคดีหมอเย็บไหมละลายข้างในเลย ไม่มีแผลให้เห็นภายนอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้