ดู: 3933|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอกที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตัดสินใจจะไปเสริมหน้าอกคะ  แต่ไม่รุว่าจะทำที่ไหนดี รบกวนเพิ้ลที่เสริมมาแล้วแนะนำหน่อยได้มั้ยคะ ขออยู่ไม่ไกลกรุงเทพ ราคาไม่แพงมาก และวางยาสลบนะคะ เพราะกลัวการผ่าตัดมากๆคะ ถ้ามีเบอร์หมอด้วยยิ่งดีคะ ขอบพระคุนมากคะ
ขอมาแชร์ประสบการณ์ตรงค่ะ

พึ่งไปทำมา เกือบ 3 อาทิตย์แล้วค่ะ

ลองอ่านกระทู้เราดูนะคะ

ส่วนตัวแฮ๊ปปี้มาก เลยอยากให้คนที่เสริมหน้าอก

หาข้อมูลเยอะๆจนมากแน่ใจแล้วค่อยทำจะได้ไม่ผิดหวังค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1#pid1545191

ยังไงทำที่ไหน แวะมารีวิวบ้างนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เรารู้ว่ามาที่ ยศการคลินิก มีการผ่าตัดใช้วิธี ใส่ใต้กล้ามเนื้อเป็นวิธีที่ยากกว่าและไม่เจ็บ เลือกจุดที่ผ่าได้ เช่น ใต้รักแร้ ใต้ราวนม หรือ สะดือ หากหน้าอกของลูกค้าไซต์ไม่เท่ากัน คุณหมอจะทำการวินิจฉัยและจะใส่ซิลิโคนไซต์ต่างกัน เมื่อทำเสร็จแล้ว หน้าอกจะมีขนาดไซต์เท่ากัน นี่คือความใส่ใจของที่นี่

สนใจติดต่อ ยศการคลินิก ที่สาขาราชดำริค่ะ เบอร์ 02-253-8901
รอคำแนะนำอยู่เหมือนกันคะ
แนะนำหมอกีรพรรดิค่ะ เราก็ไปทำกับคุณหมอมา เก่งมากๆเลย ไม่เจ็บเลยค่ะ มือเบามากๆ พนักงานก็น่ารักบริการดีให้คำปรึกษาดีมาก ที่ janasia clinic แถวปากเกร็ดค่ะ ^^

S__21397628.jpg (144.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

หมอหลุยส์ จาเรม คลินิก ก็โอเคนะคะ คนรู้จักเราไปทำมาหลายคนแล้ว เราว่าก็สวยดีนะ ดูปลอดภัยละก็น่าเชื่อถือดีอะ อยู่แถวRCAนี่เอง

ลองดูในเพจเลยจ้า  https://www.facebook.com/JaremClinic/?fref=ts
หมอโอภาส เลอแบ็งค็อคค่ะ ลองหาข้อมูลจากFB ได้เลยค่ะ
แนะนำหมอโอภาสค่ะ ทำสวย เป็นธรรมชาติ

51047.jpg (165.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ของเราทำที่หมอคณิตmaxi ดมยาสลบนอนรพ.1คืน แผลเล็ก(ชอบตรงนี้
file:///C:/Users/Administrator/Desktop/New%20folder%20(2)/%E0%B8%99%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%A1%E0%B9%84%E0%B8%82%E0%B8%A1%E0%B8%B1%E0%B8%99/25610312_%E0%B9%91%E0%B9%98%E0%B9%90%E0%B9%93%E0%B9%91%E0%B9%92_0009.jpg
ปรึกษาที่ Vplast Clinic สิค่ะ
แนะนำ saran clinic ค่ะ มีห้องปลอดเชื้ออยู่ในคลีนิคเลย มีหมอดมยาให้พร้อม ซิลิโคนเกรดมาตรฐาน หมอทำหน้าอกของที่นี่เก่งด้วยค่ะ เราทำมาแล้วทรงสวยดูดีมากๆ นิ่มเหมือนของจริงเลย
ไปๆๆ หมอคณิต maxi ด่วนๆๆ เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทาง สวยปลอดภัย ทรงสวยเป็นธรรมชาติ หน้าอกเราผลงานหมอคณิตเลยค่ะ ดูรีวิวเราก่อนได้ เย็บแผลสวยมากค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1&extra=
อัคราคลีนิคเลยค่ะ ตรงสุขุมวิท 101/2 หมอน่ารักมาก ราคาโปรถูกด้วย ทรงสวยกันทุกคนเลย รีวิวเยอะคลีนิคนี้ เข้าไปดูเพจ Akara Clinic ดูค่ะเพื่อนเราทำที่นี่ธรรมชาติมาก บอกไม่เจ็บเลย
เราเเนะนำโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ เพื่อนก็เพิ่งไปทำมา
เรายังอยากทำเลย รอเก็บเงินอยู่
ไม่ทราบว่าได้ เสริมหน้าอก ไปหรือยังค่ะ ถ้ายังแนะนำ หมอคณิต maxi คุณหมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทาง ทรงที่ได้ก็สวยเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาคุรหมอดูได้ค่ะ ก่อนเสริมจะมีการวัดฐานนม มีชุดลองไซส์นมให้เราได้ลองก่อนด้วยนะคะ  อีกอย่างคือ แผลเล็ก แถมไม่ต้องนวดนมค่ะ  คลินิกหาง่าย อยู่ตรงเจ้เล้ง ข้างสนามบินดอนเมืองเองค่ะ  
ลองดู the art clinic เลยค่ะ ราคาไม่แพงแต่เห็นว่าทำหน้าอกสวยอยู่นะคะ เลือกจุดที่อยากผ่าเสริมหน้าอกเข้าไปได้ด้วยค่ะ
ลองดูที่อัคราคลินิกค่ะ หมอใจดีคุยง่ายมาก พูดปลอบใจจนเราหายกลัวเลยค่ะ หมอก็มือเบามากด้วย เราทำแบบใต้ราวนม ทำเสร็จแล้วไม่บวมเลย พักฟื้นไม่นานด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้