ดู: 4543|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แวะอ่านสักนิดนะค่ะ กับประสบการณ์เสริมจมูกดีๆที่เมโกะ ที่เราขอแชร์ต่อค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Seeiw_ww เมื่อ 2015-2-11 09:47

วันนี้มีประสบการณ์ดีๆมาฝากจร้า สำหรับใครที่ยังไม่ได้ตัดสินใจหรือกำลังจะตัดสินใจกับการเสริมจมูก ซีอิ๊วเป็นคนหนึ่งที่กลัวเรื่องศัลยกรรมค่ะ ศึกษามาเยอะ สอบถามข้อมูลกับคนที่เค้าเคยทำมาก็พอสมควร แต่วันนึงซีอิ๊วก็ได้ตัดสินใจเลือกคลีนิกเมโกะค่ะ ส่วนเหตุผลที่เลือกนั้นก็ศึกษาและเก็บข้อมูลเองในเน็ต รีวิวต่างๆ จึงได้ตัดสินเข้าไปพูดคุยปรึกษากับพนักงานค่ะ พนักงานชื่อพี่สาวค่ะประจำอยู่ที่สาขาเดอะมอล์บางกะปิค่ะ พี่เค้าแนะนำและให้บริการที่ดีมากประทับใจค่ะแต่แรกที่เข้าปรึกษา จนเสร็จครบ 7 วันค่ะ พี่เค้าจะโทรถามอาการของซีอิ๊วตลอด
             ส่วนคุณหมอที่ซีอิ๊วได้ผ่าตัดนั้นชื่อคุณหมออานนท์ค่ะ คุณหมอเป็นคนอารมณ์ดีค่ะ และคุณหมอจะพูดคุยกับเราตลอดในระหว่างที่ทำค่ะเพื่อให้เราผ่อนคลาย ส่วนรูปทรงของจมูกซีอิ๊วเลือกแบบไปเองค่ะเป็นทรงหยดน้ำค่ะ คุณหมอเค้าจะดูว่าเราทำทรงนี้ได้หรือปล่าวค่ะ  เพราะบางคนเนื้อจมูกบางก็อาจจะทำบางทรงไม่ได้ และตอนที่ทำซีอิ๊วก็รู้สึกตัวนะค่ะแต่ไม่เจ็บค่ะ คุณหมอมือเบามาก เพราะสามารถดูได้จากผลที่ออกมาหลังทำ 1- 7 ค่ะ
             ซีอิ๊วไม่มีผลกระทบอะไรเลยค่ะไม่บวม ไม่เขียว  ที่สำคัญไม่เบี้ยวค่ะทำแค่ 3วันก็แต่งหน้ามาทำงานได้แล้วค่ะแต่เราก็ต้องทำตามที่คุณหมอแนะนำอย่างเคร่งครัดนะค่ะ  ในเรื่องอาหารเรื่องการนอนที่ถูกต้อง         และซีอิ๊วจะให้ดูรูปตั้งแต่ก่อนทำมาจนถึง 1 เดือนค่ะ

ก่อนทำ

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ

หลังทำวันที่ 2

หลังทำวันที่ 3

หลังทำวันที่ 7 วันนี้ไปตัดไหมแล้วค่ะ

หลังทำครบ 1 เดือน สวยถูกใจที่สุดค่ะ

ศิษย์คุณหมอเดียวกันเลย สวยมากค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ค่าเสียหายเท่าไรค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ

คะแนน

1

โด่ง สวยมากเลยค่ะ

คะแนน

1

โด่ง สวย เข้ากับหน้ามากเลยค่ะ

คะแนน

1

โด่ง สวยมากๆ เลยค่ะ ราคาแพงไหมคะ

คะแนน

1

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-17 14:42:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Punpun_37 ตอบกลับเมื่อ 2015-2-11 10:35
ศิษย์คุณหมอเดียวกันเลย สวยมากค่ะ

จร้า คุณหมอใจดีมากค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-17 14:42:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Punpun_37 ตอบกลับเมื่อ 2015-2-11 10:35

จร้า คุณหมอใจดีมากค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-17 14:44:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิ้วทำช่วงโปรโมชั่นค่ะ ยอดรวมอยู่ที่ 30,000 ค่ะ
สวยมากเลยครับ หน้าดูพุ่ง ดูมีมิติกว่าเดิมเยอะเลย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-19 11:51:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Piyanun99 ตอบกลับเมื่อ 2015-2-11 15:25
สวยขึ้นมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
สวยขึ้นเลยค่ะ หน้าดูมีมิติขึ้นมาก

คะแนน

1

สวยขึ้นเยอะเลยคะ

คะแนน

1

สวยมากค่ะ โด่งเข้ากับหน้ามากๆ

คะแนน

1

16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-9 11:27:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pear_20 ตอบกลับเมื่อ 2015-2-11 17:01
โด่ง สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
หมออานนท์ เค้าก็เริดนะเนี้ย สวยเชียว

คะแนน

1

ปลายคุณน้องสวยมากค่ะ

คะแนน

1

ราคาแก้เท่าไหร่คะ สวยมากๆเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้