เจ้าของ: Weeloco
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกหมอเจี๊ยบ บีบีคลินิค สาขารังสิตค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยจังค่ะ อยากไปเสริมบ้างเลย คลินิคทำสวยมากๆ
ก่อนทำหลังทำ สวยขึ้นนะคะ
จมูกดูเป็นสันขึ้นหน้ามีมิติขึ้น  สวยดีคะ
ดูสวยคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปมากๆจ้า
ดูดีจังคะ เหมาะกับหน้าดีจิงๆ
เป๊ะ ดูดี และ สวยมาก
สวย ดูดี น่ารัก
ซิลิโคนนิ่มหรอ สวยนะเข้ากับหน้าดีคะ
เปลี่ยนไปเยอะคะ หน้าค้มคม
จมูกสวยยมากเลยคร้า ชอบจัง ทำซิลิโคนอะไรค่ะ ราคาเท่าไหร่
เปลี่ยนไปนะค่ะ ดูเปรี้ยว สวยดีคะ
สวยเปลี่ยน จมูกสวยมาก
สวยขึ้น จมูกดูทรงสวยเข้ากับหน้ามากขึ้น
เสริมมาแล้วดีงามมากๆคะ
สวยขึ้นมากๆเลยนร้าจ้า
ที่บีบี เสริมจมูกดูสวยและปลอดภัยมากค่ะ
จมูกใหม่สวยเหมาะกับ เจ้าของมากๆ
จมูกใหม่สวยเหมาะกับ เจ้าของมากๆ
จมูกนี่ทำมาเท่าไหร่คะ สวยจัง ทำกับคุณหมอท่านไหน
จมูกนี่ทำมาเท่าไหร่คะ สวยจัง ทำกับคุณหมอท่านไหน
เปลี่ยนไปมาก ทำมาแล้วสวยเลยจิงๆ
เป๊ะปัง สวยเปลี่ยน คุณหมอเก่งมาก
จมูกสวยจิงๆคะ โด่งสวยมีเสน่ห์มาก
หลังไปเสริมมานี่สวยขึ้นมากๆเลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้