เจ้าของ: Weeloco
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกหมอเจี๊ยบ บีบีคลินิค สาขารังสิตค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เดิมๆก็สวยอยู่แล้วน่ะค่ะ แต่ทำออกมาดูเป็นสัน
แล้วสวยขึ้นเลยน่ะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จมูกสวยมาก ชอบทรงแบบนี้ ทำมาเท่าไหร่
ทำมาสวยมากค่ะ จมูกทรงสวยมาก
ทรงสวยดี ซิลิโคนอะไรค่ะ
อยากทำบ้างคะ ที่สาขาไหนค่ะ
จมูกสวยทรงสวย อัพรูปอีกนะ
ดีจังเลยคะ พักแค่ 3  วันเองหรอค่ะ
จมูกทรงสวย ปลายพุ่งมากๆคะ
ดูดีจัง เราก็ว่าจะไปทำเหมือนกัน ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่
สวยคร่าา จมูกนี้ดูดีมากเลย
ทำมาแล้วสวยจังเลยคะ
ดูดีจังค่ะ ไม่ทราบว่าซิลิโคนอะไรหรอค่ะ
สวยมากคะ ซิลิโคนอะไรค่ะ
สวยคะ ดูเป็นธรรมชาติมาก ไม่ทราบทำมาเท่าไหร่ค่ะ
สวยคะ  จมูกทรงสวยๆ จองคิวนานมั๊ยค่ะ
เสริมแล้วสวยมากเลย โชคดีจัง ชอบมากๆ
สวยคะ อัพรูปอีกเยอะเลยนะค่ะ รอติดตามจ้า
สวยจังค่ะ เดือนนึงก็เข้ารูปแล้ว ได้ทานอะไรช่วยมั๊ยค่ะ
ใบหน้าดูมีมิติสวยขึ้น จมูกดูดีมาก
ใบหน้าดูมีมิติสวยขึ้น จมูกดูดีมาก
ดั้งโด่งสวยจริงๆค่ะ
ทรงสวย ซิลิโคนแข็งหรือนิ่มค่ะ
เสริมแล้วเปลี่ยนเลย มิติหน้าเพื่มขึ้น จมูกก็สวย
จมูกสวยๆแบบนี้ ทำมาเท่าไหร่คะ
จมูกทรงแมทกับหน้าดี เริ่ดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้