ดู: 14743|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยไปทำกะหมอไพศาล สะพานควายมั่งครับ แนะนำหน่อยครับ กำลังจะไปทำ อยากรู้ว่าสวยไ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ เพื่อนๆทุกคน ใครมีข้อมูลเกี่ยวกะหมอไพศาล สะพานความยมั้งครับพอดีผมกำลังจะไปทำ กะหมอเค้าหน่ะ ครับ ช่วยรีวิวให้ทีน่ะครับ ถ้ายังไง ผมทำมาแล้วจะรีวิว ให้ดูรูปกันน่ะครับ

วัน อังคารแล้ว ไปถามหมอ มา หมอบอกว่าทำได้โด่งจากรูปหน้าอ่ะครับ

เพื่อนๆช่วย บอกข้อมูลหน่อยน่ะครับ

หมอ ชื่อหมอไพศาล ไพศาล อัศวพาคุณ ครับ

ขอให้สวยๆหล่อๆกันน่ะครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-5 01:00:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เครียดๆ
ขอโพสท์ รูปหน้าชัดๆ ได้ไหมครับ หน้าตรง และ ข้างๆ

ผมอาจจะเห็นต่างจากคนอื่น...
แม้ หน้าตาดีอยู่แล้ว ก็ทำได้นะครับ ไม่ใช่ปัญหาอะไร กลับทำให้คุณดูดีขึ้น ตามแบบที่คุณต้องการ
แต่ ต้องเลือกแพทย์ที่มีความชำนาญจริงๆครับ

ขอถามอายุของคุณด้วยนะครับ

PAI ก็ดีนะครับ คุณหมอบุรินทร์ ก็ได้ครับ ท่านใจดี และ ฝีมือเยี่ยม

ส่วนอีกที่ที่ขอแนะนำ คือ ยันฮี เลือก หมอ กีรชาติ หนือ ไม่ก็หมอพิชญ์
หมอ อาจจะบอกว่า คุณดูดีแล้วนิครับ 55+ ซึ่งเป็นเชิงจิตวิทยา ถามถึงความมุ่งมั่นตั้งใจของคุณ
หากคุณลังเล คุณหมอคงไม่ทำให้แน่นอน เพราะ หมอก็กลัวคนไข้นอยเหมือนกันครับ อีกอย่างงานของหมอ ก็ล้นอยู่แล้วนะครับ ฉะนั้น จึงขอเลือกคนที่มีความตั้งใจจริงๆดีกว่า

ผมไม่เห็นหน้าแบบชัดๆ เพราะ หน้าคุณถ่ายแล้ว แสงเงามืด ยังไงลองโพสท์อีกครั้งนะครับ
ดาราเกาหลีบางคน เขาหล่อเป็นทุนอยู่แล้ว เสริมนิด เสริมหน่อย หล่อเทพไปเลย
ไม่ต้องกลัวเสียงรอบข้าง
ถามใจตัวคุรเองดีกว่านะครับ
... จริงๆ

ปล. มีไร pm มาได้ครับ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง
เพิ่งเข้าไปทำกะคุณหมอไพศาลเมื่อวันที่ 20 -01-11 มาอ่ะครับ คุณหมอก็แนะนำดีนะครับ แถมต้องตัดปีกด้วย ตอนนี้ยังบวมอยู่เลยครับ
เพื่อนทำกับหมอคนนี้สองคน ทำออกมาสวยนะครับ แต่โดยส่วนตัวไม่ค่อยชอบการตัดปีกของคุณหมอคนนี้น่ะครับ

คือมันจะแนบๆลงไปเลยมันจะไม่โค้งอ่ะครับ(บอกไม่ถูก) แต่ถามว่าสวยมั้ยก็สวยนะครับ
ตอนนี้เข้าที่แล้วครับมั่นหน้ากว่าเดิม จมูกหมอสวยมากครับ
หมอเก่งครับ  จมูกพี่เคยฉีดซิลิโคนมา  ไปถามที่ไหนก็ไม่รับแก้ไข  ก็มีหมอไพศาล นี่แหละครับ  ที่รับแก้ให้  แถมเอาชิ้นเนื้อที่มีซิลิโคนอยู่ที่จมูกมาให้ดูหลังเสริมจมูกเสร็จ  ตัวพี่เองใช้แบบนิ่มที่สุด    ส่วนทรงที่ได้ออกมา ก็ดูเป็นธรรมชาติดี
อยากทราบว่า คลีนิกนี้เป็นคลีนิกใหญ่ตรงสะพานควายหรือเปล่าคะ
ถามจากคนคนนึง เพราะเห็นจมูกเค้าสวยมาก แต่เค้าม่ายยอมบอกชื่อหมอเลยอ่ะ บอกแต่ว่าอยุสะพานควาย
ใครรู้ช่วยตอบทีนะคะ หมอไพศาลหรือเปล่าที่ทำทรงเกาหลีสวยอ่ะค่ะ
หมอไพศาล คลีนิคอยู่ในซอยวัดไผ่คันค่ะเข้าไนิดเดียว คลีนิคชื่อProfile beauty clinic ค่ะ หมอใจดี มือเบา ไม่ช้ำมาก ค่ะ
เสริมจมูกหมอไพศาลตอนนี้ราคาเท่าไหร่อะครับ อยากไปทำเหมือนกัน
ผมทำมาแล้วครับ ดีครับฟันธง[img][/img]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย princesspunk เมื่อ 2018-3-16 07:40

ทำสวยมากนะคะ
สวยเป้ะเลยอ่ะ วางยานอนหล้บก่อนฉีดยาชาด้วย
ตื่นมาหมอยังเย้บแผลอยุ่เลย
หมอเทคแคร์ดีมากนะ
แต่ไม่ค่อยมีคนรีวิวเหะ
คือเราไปแก้มาโอเคมาก เดี๋ยวว่าจะทำรีวิวให้คุณหมอสะหน่อย
ลองเอาชื่อหมอไปค้นหาดู หมอจบศัลยกรรมตกแต่ง
Pastic surgery โดยตรงเลยนะคะ
ลองดูเฟสบุคคุณหมอได้นะชื่อ คุณหมอไพศาล สะพานควาย
คลินิคคุณหมอมีประสบการ์ณมากกว่า 20-30ปีแล้วค่ะ
ปล.ชอบตรงที่ทำเสร็จแล้วมีห้องให้พักด้วยนะ
ปล.เราไม่ใช่หน้าม้าเด้ออ มีอะไรสอบถามที่เฟสคุณหมอโดยตรงเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้