เจ้าของ: loveluck
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] บีบี คลินิก เสริมจมูก ชีวิตดี๊ดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จากน่ารัก เปลี่ยนไปสวยเลย ;))))

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยคะ อยากทราบ ราคา
บีบี คลีนิก หรือ บีบียู
จากสาวหมวย เป็นสาวสวยแบบเกาหลีเลยค่ะ
ดูบวมน้อยจังค่ะ หรือเราคิดไปเอง แต่เข้าที่แล้วสวยๆค่ะ

คะแนน

1

สวยมากค่ะ จองคิวนานมั้ยเอ่ย

คะแนน

1

โหย สวยมากๆ เลย อยากทำมั้งจัง

คะแนน

1

ทำมาเท่าไหร่ บีบีสาขาไหน จมูกสวยๆ
แก้มาเท่าไหร่คะ สวยมากๆๆเลยค่ะ
หน้าดูมีมิติขึ้นจากเดิม จมูกก็สวยมากๆคะ
หน้ามีมิติขึ้นเยอะเลย ดูดีมาก
ชอบจมูกทรงนี้นะ ปลายสวยดั้งก็โด่ง
อยากทราบราคาอ่ะค่ะ พอดีหาที่ทำอยู่ค่ะ ^^
สวยมากค่ะ ทำกับหมออะไรคะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
หน้าคม น่ารักดีคะ ทำทีบีบีสาขาไหนค่ะ
ทรงสวยดีคะ เราก็อยากได้จมูกแบบนี้แต่เนื้อจมูกน้อย TT
รอชมตอนยุบคร่าา อัพอีกนร้า
สวยเลยคะ เสริมแล้วดูดีขึ้น คุ้มมากๆคร่าาา
สวยมากคะ ที่บีบี สาขาไหนคะ คุณหมอเก่งมากๆ ช้ำน้อยบวมน้อย
เสริมมาเท่าไหร่คะ ดูสวยขึ้นเป็นกองเลย
ทำแล้วจะสวยแบบนี้มั๊ยนะ เห็นแล้วอยากเสริมเลย เปลี่ยนไปมาก
สวยค่ะ เราก็ทำที่ บีบี คลีนิคเหมือนกันค่ะ
ฝากรีวิวด้วยนะคะ ^^
http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=118212&extra=
ว๊าววว สวยและน่ารักขึ้นมากๆจ้า
เสริมซิลิโคนอะไรค่ะ ทรงสวยจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้