เจ้าของ: kamolcn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา1เดือน คนเพิ่งรู้จักไม่มีใครรู้เลยว่าทำมา อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ สวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย
สวยมากเลยคะ ก่อนทำ-หลังทำ อย่างกะคนละคน
สวยอ่ะ หน้าดูมีมิติขึ้นเยอะเลย ยิ่งมองด้านข้างนะ สวยมากๆ
สวยมากเลยอ่ะ หน้าเปลี่ยนเลย จากเดิมแบนๆ หลังทำโด่งสวยมากก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zaikorea เมื่อ 2015-5-4 21:13

หมอชื่ออะไรค่ะที่ทำให้ ทำได้สวยมากจนเราสนใจนะ  เท่าที่สังเกตดีมอร์ มักโปรโมทเรื่องวางสซิลิโคนลึกเกือบทุกคนที่มารีวิวจะบอกแบบนี้  ใครพอทราบข้อมูลไหมค่ะว่าคลินิกอื่นเป็นแบบนี้เหมือนกันหรือเปล่าคือเป็นเรื่องปกติของการวางสซิลิโคนหรือเปล่า
เทคนิคหมอคือวางซิลิโคนชั้นลึก คือจะไม่ทะลุ ไม่เห็นเปนแท่งๆใช่มัยคะ
เราว่าโอเครนะ ดูทรงเป็นธรรมชาติ จริงๆดูไม่รู้นะว่าทำอ่ะ
สวยมากเลยแหละ ดูเป็นธรรมชาติ อีกอย่างคุณหมอเน้นเรื่องการวางซิลิโคนชั้นลึก สุดยอดอ่ะ
จมูกทำมานานยังค่ะ เข้าที่นานมั้ยอ่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ คลีนิคนี้อยู่แถวไหนคะ
สวยคร้า น่ารักขึ้น
ที่นี่เคสจมูกสวยๆทั้งนั้นเลยอ่ะ แต่ชอบเคสนี้มาก สวยอ่ะ เห็นความแตกต่างชัดเจน
มองด้านข้าง สวยมากเลยคะ
สวยมากเลยคะ เห็นเป็นสันขึ้นมาเลย ต่างจากก่อนทำเห็นได้อย่างชัดเจน สุดยอดอ่ะ
ดูหน้าสวยขึ้นเยอะเลยนะ ทรงจมูกก็เข้ากับรูปหน้าดี
สวยมากเลย หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ
หมอโอ๋อาษยาทำรึป่าวคะ
คุณหมอทำได้เริ่ดดมากกก ออกมาสวยได้ขนาดนี้ เป๊ะคร้าาา
ธรรมชาติดีนะค่ะ ดูมะเวอร์ เหมาะดีค่ะ
ดีขึ้นเยอะเลย ดีใจด้วยจ้ะ
ดูดีขึ้นมากเลยคะ สวยธรรมชาติ
ทรงสวยมากเลยนะ หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ
เสริมแล้วหน้าได้รูป สวยขึ้นเยอะแบบนี้ เห็นแล้วอยากทำเลยอ่ะ
เสริมแล้วสวยขึ้นเยอะเลยอ่ะ รูปหน้านี่เปลี่ยนไปเลย เหนแล้วอยากทำ อยากสวยมั้ง
สวยค่ะทำกับหมอไหนคะ..กำลังสนใจที่ดีมอร์เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้