เจ้าของ: kamolcn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา1เดือน คนเพิ่งรู้จักไม่มีใครรู้เลยว่าทำมา อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
ดูธรรมชาติดีค่ะสวยขึ้นนะ
เสริมธรรมดา ได้ขนาดนี้เลย ก่อนทำ-หลังทำ แตกต่างมากอ่ะ
จมูกทรงสวยนะหน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ
จมูกทรงธรรมชาติมากเรย สวยนะ
ถ้าปลายจมูกเนื้อเยอะๆ ก็ทำให้พุ่งมากกว่านี้ได้ใช่ป่าวค่ะ สนใจจะทำยุ
จมูกดูเป็นธรรมชาติ. เราชอบนะแบบนิ
สวยขึ้นนะแต่เราว่าเธอน่าจะแต่งปลายหน่อยเนอะ
สวยงาม  ทรงสวยเป็นธรรมชาติ สวยๆ
หน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ สวยคร้า
ก็ดูดีขึ้นเยอะเลยนะคร๊  ถ้าเปรียบเทียบกับก่อนทำ
สวยมากเลยอ่ะ ยิ่งมองด้านข้างยิ่งเห็นความแตกต่าง
โอ้โห้..... สวยขึ้นเยอะเลยอ่ะ   ถ้าเราอยากได้ทรงประมาณนี้เลย  
ชอบนะ ทรงดูเป็นธรรมชาติดี
ทำกะหมอชืออารัยคะ
ดูดีขึ้นจากเดิมเยอะมากก ศัลยกรรมทำเทออสวยยยอ่ะ
จากเดิมปลายใหญ่ๆอ้วนๆ ไม่มีสั้น หลังทำเปลี่ยนไปเลยอ่ะ สวยขึ้นเยอะ
ขอทราบชื่อคุณหมอ และราคาด้วยค่าาา
ขอทราบชื่อคุณหมอ และราคาด้วยค่าาา
จมูกเราเนื้อน้อยจะทำได้ไหมอ่ะ
สวยเลยอ่ะ แตกต่างจากเดิมเยอะมากกก
เปนสันขึ้นมาเลย ปลายพุงแบบนี้สวยดีอ่ะ
มองด้านข้าง เห็นความแตกต่างชัดเจนมากอ่ะ เริ่ดๆ
หน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ สวยขึ้นเยอะเลย
โด่งดูเป็นธรรมชาติเนอะ  ก้เหมาะกะหน้าอยู่
ก่อนทำ-หลังทำ แตกต่างกันมากอ่ะ สวยเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้