ดู: 4616|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] หุบปีกจมูกแบบไร้แผล

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวการหุบปีกจมูกโดยไร้ศัลยกรรม เทคนิคเฉพาะ Angel narrow nose และ Soft Tip หยดน้ำสำหรับผู้ใส่ซิลิโคนมาแล้วโดยใช้กระดูกอ่อนผง ไม่ต้องตัด ไม่ต้องช้ำบวม ไม่ต้องหยุดงาน หมดยุคตัดปีกแผลเหวอะ หยุดงานครึ่งเดือนอีกแล้ว หมดปัญหาตัดปีกแผลเป็นคีลอยด์ มาหุบปีกกันเถอะค่ะ ใช้เวลา20นาที ออกงานได้ทันที ที่นี่ที่เดียว ที่ของขวัญ อัศจรรย์มีจริง ศัลยกรรมไร้ร่องรอย

รูปภาพ1.png (53.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 26)

เพิ่งทำเสร็จใหม่ๆ ยังเนียนมากเลย
ทำที่สาขาไหนค่ะ และราคาเท่าไหร่ค่ะ ตอนนี้สนใจมากเลยค่ะ เห็นจมูกคุณสวยขึ้นมากเลย

อยากทราบรายละเอียดค่า
เดี๋ยวนี้ตัดปีกไม่น่ากลัวเมื่อสมัยก่อนแล้ว เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาเท่านั้นแหละ
แทบมองไม่เห็นแผลเลยคะ เห่ยอย่างแจ่มอ่ะดูไม่ช้ำ ไม่บวมด้วย
ภาพเบลอมาก มองไม่ออกจริงๆ เห็นแต่แสงเงา
คำโปรยยังกับโฆษณา

แสดงความคิดเห็น

คิดเหมือนกันเรย อิอิ  โพสต์ 2015-1-31 20:27
อยากทราบรายละเอียดครับ
ภาพเบลอมากๆ มองไม่ออกจริงๆ ครับ
ไม่เหมาะค่ะเพราะปีก2ข้างยังยาวเค้าใช้วิธีเย็บ2ข้างห่อเข้าเลยดูเหมือนรูจมูกเล็กลง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้