เจ้าของ: Icemmmm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่ที่สมเพชรคลีนิคเชียงใหม่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะ ยิ่งนานวันจะโด่งขึ้นกว่านี้ค่ะ
ว้าวว น่ารักจังค่ะะ เหมือนฮยอนอาเลย ^_^
สวยดีจ้า ส่วนเราจะไปทำปากบางกะคุณหมอกลางเดือนหน้า
สวยค่ะ  น่ารักขึ้นมากค่ะ  น่ารักง่ะ
จมูกน่ารักเข้ากับรูปหน้าดีค่ะ เป็นธรรมชาติดีด้วยนะ
ฉีดยาชากี่เข็มคะนี่?
โด่งสวยแล้วครับ
ผมกำลังจะไปทำเหมือนกันครับ นัดและโอนเงินมัดจำไว้เรียบร้อยแล้ว
เท่าไหร่ค่ะ ราคาที่หมอสมเพชรอ่ะค่ะ
rสวยจัง พี่ช่วยตอบหน่อยค่ทำไหนราคาที่เท่าไรค่ะ   ลังเลมากเลย ต้องบอกหมอว่าเอาโด่งไม๊ค่ะ
น่า รัก แล้ว ครับผม
น่ารักค่ะ หมอสมเพชรทำออกมาได้สวย ชอบๆๆๆๆ กำลังจะไปทำเหมือนกัน
ตัวเองทำราคาเท่าไหร่อ่า  
โด่งเเล้วคะ ก่อนทำก็น่ารัก พอทำเเล้ว น่ารักกว่าเดิมอีก ,,
รู้สึกตาตัวเองเปลี่ยนไปมั้ยค่ะ
พอดีไปทำจมูกมา ตามันเปลี่ยนๆ
หายบวมมะไหร่อะค่ะ ตรงจมูกแกนมันอะ
นี้โด่งโอเคเลยนะค่ะ เห็นเป็นสันชัดเจน น่ารักมากเลย มีรูปด้านข้างไหมค่ะ อยากเห็นด้านข้างจัง
สวยแล้วค่ะ หมอเค้าทำตามความเหมาะสมของรูปหน้าค่ะ  ถ้าโด่ง เชิดกว่านี้อาจไม่เข้ากะหน้าก้อได้ค่ะ แล้วอยู่ที่เนื้อจมูกด้วยนะค่ะ
น่ารักมากมาย
น่ารัก จิ้มลิ้มมาก
น่ารักมากมายเลย อิอิ
แค่นี้ก็สวยแล้วค่ะดูเข้ากับหน้าแล้ว ดูเนียนดี ถ้าอยากได้โด่ง แต่ดูไม่ธรรมชาติ โด่งเหมือนคันนา ก็ไม่ไหวนะ
น่ารักมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้