ดู: 3455|ตอบกลับ: 8

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว mesoestetic ลดแก้ม หน้าวีเชฟ

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อแตงโมนะคะ วันนี้เราก็มีประสบการณ์ดีๆ ในการทำสวย ทำงามมาบอกเพื่อนๆ กันค่ะ เนื่องจากเราเป็นคนที่มีแก้มเยอะมากๆ ถ้าเป็นเด็กๆ ก็คงจะมองดูน่ารักดี แต่พอเริ่มโต แก้มก็ยิ่งเยอะขึ้น มันเลยกลายเป็นดูหน้าบานๆ ไปเลยค่ะ  เราเลยลองไปปรึกษาเพื่อนๆ ในกลุ่มดูว่ามีวิธีไหนบ้างที่จะช่วยลดแก้มได้ เพราะเห็นว่าเพื่อนในกลุ่มพึ่งไปทำหน้าเรียวมาเอง  เราเลยสนใจ  เพื่อนเราบอกว่าก็มีอยู่หลายวิธีนะ พวกนวดยกกระชับก็น่าสนใจ  หรือจะใช้เป็นพวก mesoestetic เลยก็ได้ แต่ด้วยความที่เพื่อนเราพึ่งไปทำ mesoestetic มาไง เราเลยอยากลองทำบ้าง

หลังจากที่ปรึกษากับเพื่อนเรียบร้อยแล้ว  เพื่อนเราก็พาเราไปพูดคุย ปรึกษากับคุณหมอวิน ที่ Amed Clinic สาขาสยาม ซึ่งเป็นที่เดียวกันกับที่เพื่อนเราทำมาค่ะ
ตอนที่เราปรึกษากับคุณหมอวินนั้น  ได้ความรู้เกี่ยวกับพวก mesoestetic เยอะเลยค่ะ  เพราะคุณหมออธิบายให้เราฟังเยอะมาก
ว่าแล้วเราก็มาพูดถึงปัญหาใบหน้าของเราบ้างเนอะ  คือเราได้บอกกับคุณหมอวินไปว่า  เราอยากลดแก้ม เพราะตอนนี้แก้มเยอะมาก แล้วทำให้หน้าเราดูบานๆ  เพื่อนๆ อยากเห็นมั้ยคะว่าแก้มเราเยอะขนาดไหน เรามีรูปมาให้เพื่อนๆ ได้ดูกันด้วยค่ะ

นี่ค่ะ แก้มเราเยอะมากๆ เลย

ซึ่งหลังจากคุยกับคุณหมอเรียบร้อยแล้ว เราก็กลับบ้านไปเตรียมตัว เพื่อที่จะกลับมาให้คุณหมอลิฟท์หน้า ด้วยเจ้า mesoestetic mesolift (เมโสโบท๊อก) ในครั้งถัดไปค่ะ

และวันที่รอคอยก็มาถึงค่ะ นั่นคือวันที่จะได้ทำ mesoestetic mesolift (เมโสโบท๊อก) นั่นเอง โดย mesoestetic ตัวนี้จะช่วยทำให้หน้าดูกระชับขึ้น ช่วยลดแก้ม ช่วยเพิ่มความชุ่มชื้นให้กับผิวและช่วยให้หน้าดูเรียววีเชพด้วยนะคะ โดยใน 1 คอร์ส ต้องทำทั้งหมด 5 ครั้งค่ะ
และนี่เป็นภาพหลังจากที่ทำ mesoestetic mesolift (เมโสโบท๊อก) ครั้งแรกเสร็จค่ะ

แก้มเราหายไปแล้วค่ะ (ดีใจจัง) แถมหน้าเราดูเรียวขึ้นด้วยนะคะ

และนี่เป็นภาพเปรียบเทียบระหว่างก่อนทำและหลังทำ mesoestetic mesolift (เมโสโบท๊อก)  ในครั้งแรกค่ะ

แค่ครั้งแรกก็เริ่มเห็นความแตกต่างแล้วคะ

ส่วนนี่จะเป็นรูปเจ้าตัว mesoestetic mesolift (เมโสโบท๊อก) ที่เรานำมาให้เพื่อนๆ ได้ดูกันด้วยค่ะ เผื่อเพื่อนๆ คนไหนจะสนใจ  แล้วรอติดตามต่อไปนะคะ ว่าแตงโมทำ mesoestetic mesolift (เมโสโบท๊อก) ครอบ 1 คอร์ส แล้วจะเป็นอย่างไร
โพสต์ 2015-1-30 16:26:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
mesoestetic mesolift (เมโสโบท๊อก)ไม่ได้ผลนะ เพราะ รูปยิ้ม ยิ่งดูแก้มออกอ้วนกว่าเดิมนะครับ ดูลงไม่ชัดเลย ต่างจากกระทู้นี้ หน้าเรียวด้วยLLD fatกะBotox
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=107418
โพสต์ 2015-2-5 17:38:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูหน้าเรียวขึ้นนะคะ น่ารักมากๆ เลยค่ะ
โพสต์ 2015-2-5 17:42:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครั้งก็ดูเห็นผลแล้วนะคะ แล้วอย่าลืมมาอัปเดทให้ดูนะคะ
โพสต์ 2015-2-12 11:36:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้มหายเลยค่ะ ดีจังไม่ต้องเจ็บตัวมาก แต่สวยจ้าสวย
โพสต์ 2015-2-13 13:57:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
neda123 ตอบกลับเมื่อ 2015-2-12 11:36
แก้มหายเลยค่ะ ดีจังไม่ต้องเจ็บตัวมาก แต่สวยจ้าสวย

เอ๊ย แก้มยังอ้วนอยู่เลยนะค่ะ
โพสต์ 2015-2-13 15:52:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักดีนะคะ
โพสต์ 2015-2-14 19:36:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เสียดาย แก้มอ้วนไปอ่ะครับ
โพสต์ 2015-2-20 16:34:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากดูรูปหลังทำคะแบบไม่ต้องยิ้มได้ปะ จะได้ดูว่าเปลี่ยนแปลงไปยังไงบางค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้